Komatsu pc200-7 cần giúp

K
Bình luận: 20Lượt xem: 2,376

kobietj

Tài xế O-H
cả nhà cho e hỏi với con xe nhà e đả bỏ hết điện từ lâu rồi mà mấy bửa nay cái chân chạy nó cứ vui thì lại chại còn buồn thì nó cứ im ru ko tín hiệu im ru như là liệt dương vậy, có cụ nào biết chỉ giúp dùm e với ak ,ah mà mọi động tác khác làm việc từ sáng tới chiều bình thường ak

dung969

Tài xế O-H
Các thao tác khác thế nào?

đọc cho kỹ chủ thớt trình bày rồi hãy comment nhé cụ dũng 969. đã cảnh cáo cụ 1 vài lần rồi nhưng hình như cụ ko nghe và ko cần biết???

hoangjimy

Tài xế O-H
cả nhà cho e hỏi với con xe nhà e đả bỏ hết điện từ lâu rồi mà mấy bửa nay cái chân chạy nó cứ vui thì lại chại còn buồn thì nó cứ im ru ko tín hiệu im ru như là liệt dương vậy, có cụ nào biết chỉ giúp dùm e với ak ,ah mà mọi động tác khác làm việc từ sáng tới chiều bình thường ak
Kiểm tra áp khiển chân chạy có bị tắc không, đo đường unload xem là tại ngăn kéo hay tại bơm.

bomva

Tài xế O-H
chính lái máy thì mới gặp nhiều các cao thủ sửa chữa chớ.biết đâu cụ đã va vào trường hợp này rồi !!!

maymoc

Tài xế O-H
trungdienbl\ 2 con rle nó nằm ở chân khiển hay motor chạy vậy cụ
trungdienbl\ 2 con rle nó nằm ở chân khiển hay motor chạy vậy cụ
No bi cả 2 chan ha cu
uk nó bỏ hết từ ga cho đến hộp chỉ còn cái khóa tay lái thôi bác ak
Cu kiêm tra xem răng lơi nhu thế nào

thaianh

Tài xế O-H
PC-7 Bỏ hết điện mà các động tác khác làm bt thì quá cao thủ rồi còn đâu mà chém

gamo123

Tài xế O-H
cải nùi nhiều cái cũng hay nhưng pc200_7 mà cải lùi như thế thi phụ nhà xản xuất ma vất vả cho anh em sửa lắm

davidsilva2016

Tài xế O-H
Khả năng cao là lõi van điện mở phanh mô tơ di chuyển thỉnh thoảng bị kẹt nó mới thế, vì máy bác có bỏ điện đi nữa thì dầu cũng phải đi qua van chỉ có điều là van từ thường đóng thành van thường mở thôi, cái này bác là lái máy thì nên gọi thợ vào cho nhanh, chứ có chi bác cũng k biết lần đâu DG

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên