komatsu PC200-6lc ga nhỏ thì làm tốt. Ga lớn mà thao tác lại bị tụt tua máy!!

ruaxe09
Bình luận: 29Lượt xem: 2,242

ruaxe09

Tài xế O-H
mong các cụ hỗ trợ e phát. e đang vần con máy này đã
khá mệt với nó

áp chính 360kg/cm2
áp ko tải 40 kg/cm2 cả 2 vế
áp khiển 35kg/cm2
thao tác garanty ok cắt xích tròn soe, nhưng cứ ga lên mức ga 1950 rpm,vào thao tác là tụt tua xuống khoảng 1000rpm, máy ép tải garanty thỏa mái ko chết máy
máy -6 thường đời có balo
khi ép thao tác lúc ga to buông tay khoảng 5s mới về ổn định vòng tua
đã kiểm tra tất cả những gì liên quan đến nhiên liệu ok hết
máy lắp động cơ 6d102
cảm ơn các bác trước

CHUNG HUU

Tài xế O-H
khá mệt với nó

áp chính 360kg/cm2
áp khiển 35kg/cm2
thao tác garanty ok cắt xích tròn soe, nhưng cứ ga lên mức ga 1950 rpm,vào ts hao tác là tụt tua xuống khoảng 1000rpm, máy ép tải garanty thỏa mái ko chết máy
máy lắp động cơ 6d102
cảm ơn các bác trước
Bác cho em hỏi là bác đã treo can lên để thử chưa

Đinh Công Văn

Tài xế O-H
khá mệt với nó

áp chính 360kg/cm2
áp khiển 35kg/cm2
thao tác garanty ok cắt xích tròn soe, nhưng cứ ga lên mức ga 1950 rpm,vào ts hao tác là tụt tua xuống khoảng 1000rpm, máy ép tải garanty thỏa mái ko chết máy
máy lắp động cơ 6d102
cảm ơn các bác trước
chưa thấy nói gì đến điện đóm nhỉ

NgoHoangHa

Tài xế O-H
khá mệt với nó

áp chính 360kg/cm2
áp khiển 35kg/cm2
máy lắp động cơ 6d102
cảm ơn các bác trước
Khi tụt tua xuống động cơ có khói không cụ

LẠC HẬU

Đi xe đạp nên không có bằng lái.
Nhân viên
...thao tác garanty ok cắt xích tròn xoe, nhưng cứ ga lên mức ga 1950 rpm,vào thao tác là tụt tua xuống khoảng 1000rpm, máy ép tải garanty thỏa mái ko chết máy
máy lắp động cơ 6d102
cảm ơn các bác trước
Điện đóm ngon ko lỗi lầm gì
ĐIỆN ngon không lỗi nghĩa là mô tơ ga vẫn giữ nguyên cần ga, không bị tụt hở cậu??

Nếu đúng vậy thì cậu tháo cái BƠM CAO ÁP đưa cho thợ chuyên môn, nói họ kiểm tra-chỉnh lại và/hoặc sửa chữa cho tốt bộ "ĐIỀU TỐC" cụ thể là quả văng, lò xo và các cơ cấu cơ khí để tăng nhiên liệu khi vào tải ấy.

ruaxe09

Tài xế O-H
ĐIỆN ngon không lỗi nghĩa là mô tơ ga vẫn giữ nguyên cần ga, không bị tụt hở cậu??

Nếu đúng vậy thì cậu tháo cái BƠM CAO ÁP đưa cho thợ chuyên môn, nói họ kiểm tra-chỉnh lại và/hoặc sửa chữa cho tốt bộ "ĐIỀU TỐC" cụ thể là quả văng, lò xo và các cơ cấu cơ khí để tăng nhiên liệu khi vào tải ấy.
Dạ vâng cụ ạ.ga vẫn đứng

MaiBa

Tài xế O-H
Bác đã kiểm tra kỹ đường dây điên chưa về vấn đề xập ga e cũng đã gặp 1 vài trường hợp xập ga. : có thể dây điện bình ác quy lỏng. Hoăc tiếp xúc mát kém. Hay cũng có thể là do sai tầm của hành trình ga. Bác tham khảo xem

quyenhai2933

Tài xế O-H
Nếu ga nhỏ lam viêc tốt, ga to động cơ chạy bị hụp là do dầu,nếu bạn đã kiểm tra kỹ đường dầu thì mình nghĩ chắc bị tuột ty heo dầu

ruaxe09

Tài xế O-H

Ko có gì dấu đc cụ.hạ động cơ xuống còn chết cả một máy bị bó tay biên,bơm cao áp thì chết một số thứ,e đang làm đc lúc nào có kết quả e trả bài sau. Nhưng cho e hỏi thêm tý. Di chuyển thẳng nó bắt tải chậm dí hết chân chạy khoảng 3 đến 4s mới chạy,còn di chuyển bên một dí phát ăn ngay,thật sự là cũng mò mẫn nhiều mà chưa tìm ra nguyên nhân. E cảm ơn các cụ nhiều

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên