Komatsu 450-7 E0 nổ lên 5 giây lại chết

Thuocdoc113456
Bình luận: 114Lượt xem: 13,397

Phuthuy1234

Tài xế O-H
Cụ lên kiểm tra nại cảm biến rail và cảm biến G.
Sau đó vào mục kiểm tra áp xuất rail sau đó nổ máy lên xem cụ thế là bao nhiêu trong lúc máy nổ có bị tụt áp rail không và ga lên áp rai có tăng không.
Cụ thay cảm biến rail và G và van hồi trên thanh rail

nhatphuongnam13

Tài xế O-H
Cụ lên kiểm tra nại cảm biến rail và cảm biến G.
Sau đó vào mục kiểm tra áp xuất rail sau đó nổ máy lên xem cụ thế là bao nhiêu trong lúc máy nổ có bị tụt áp rail không và ga lên áp rai có tăng không.
Cụ thay cảm biến rail và G và van hồi trên thanh rail
Nó có nó đc đâu mà kt áp suất hả cụ

taisaolaithe

Tài xế O-H
nhờ các cụ giúp bốc thuốc cho em nó với ,cụ thể là nhà em có con 450-7eo đã đi cân bơm và cân kim máy cứ nổ lên 5giay thì lại chết .xem màn hình thì áp suất rai thực tế khi chết máy bị tụt, các cụ tư vấn giúp em làm cách nào để kiểm tra kim có bị mất áp và những cảm biến liên quan đến điều kiện máy nổ ạ em xin cám ơn ạ
Chết máy xong xả e đề lại có nổ không ạ

Thuocdoc113456

Tài xế O-H
Chủ thớt xử lý dc rồi mà bác
không ngờ bài từ 2017 mà nó hot đến vậy em cảm ơn các cụ đã quan tâm ,em đã xử lý được lâu rồi ạ nó bị hỏng điện trở trên đọng cơ ạ .em đã làm qua không sâu nhưng sống với dòng -8 2,3 năm gì đáy rất vui được hỗ trợ các bác có tâm với nghề ạ 0975655503 .

hochoi8888

Tài xế O-H
không ngờ bài từ 2017 mà nó hot đến vậy em cảm ơn các cụ đã quan tâm ,em đã xử lý được lâu rồi ạ nó bị hỏng điện trở trên đọng cơ ạ .em đã làm qua không sâu nhưng sống với dòng -8 2,3 năm gì đáy rất vui được hỗ trợ các bác có tâm với nghề ạ 0975655503 .
Con điện trở nó ở đâu trên động cơ bạn . Sao nó hư lại cứ nổ 5 s là chết máy

Thuocdoc113456

Tài xế O-H
ôi đụng con này là mấy bác mới cứ ối ôi. :)). Lỗi này bác xem lại kim và con cảm biến thử nha.
Nếu là nhà giàu thì có kim ,có bơm thử là biết ngay .nhưng nhà quê lấy đâu những thứ xa sỉ ấy cụ đành học hỏi lót dép hóng cao nhân lạc hậu,thuylucsaigon ...và nhiều cao thủ khác lên diễn đàn chia sẻ thôi ạ.đôi lúc tin vào thợ cân bơm kim cũng mệt vì ai cũng hiểu về kim bơm đâu .họ rửa sạch đi trả về cho chúng ta mình cũng tin họ ,có mà ăn không hết .bác lên youtobe xem mấy ảnh tây tes kim mới sợ ...

Allied

Tài xế O-H
Nếu là nhà giàu thì có kim ,có bơm thử là biết ngay .nhưng nhà quê lấy đâu những thứ xa sỉ ấy cụ đành học hỏi lót dép hóng cao nhân lạc hậu,thuylucsaigon ...và nhiều cao thủ khác lên diễn đàn chia sẻ thôi ạ.đôi lúc tin vào thợ cân bơm kim cũng mệt vì ai cũng hiểu về kim bơm đâu .họ rửa sạch đi trả về cho chúng ta mình cũng tin họ ,có mà ăn không hết .bác lên youtobe xem mấy ảnh tây tes kim mới sợ ...
Dạ vâng, em cũng đang học hỏi thôi ạ, ngày mô cũng vào hóng lỗi mới để học thêm :biker:

Hoang37

Tài xế O-H
Hôm nay lướt qua diễn đàn thấy bài viết na ná giống bài ngày xưa em đọc rồi đang tính vào xem bảo bác ấy tìm bài của bác tham khảo ai ngờ vẫn chính là nó hót thật đấy kaka

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên