Komatsu 450-7 E0 nổ lên 5 giây lại chết

Thuocdoc113456
Bình luận: 114Lượt xem: 13,373

Thuocdoc113456

Tài xế O-H
nhờ các cụ giúp bốc thuốc cho em nó với ,cụ thể là nhà em có con 450-7eo đã đi cân bơm và cân kim máy cứ nổ lên 5giay thì lại chết .xem màn hình thì áp suất rai thực tế khi chết máy bị tụt, các cụ tư vấn giúp em làm cách nào để kiểm tra kim có bị mất áp và những cảm biến liên quan đến điều kiện máy nổ ạ em xin cám ơn ạ

CHUNG HUU

Tài xế O-H
Trước khi e tháo bơm cũng bị vậy a,giờ lắp vào cũng như cũ vậy .khoai quá ,thay cảm biến bánh đà và trục vẫn không khả thi
Theo nhà cháu hiện tượng như vậy là không phải bị hỏng bơm kim đâu ,Cụ kiểm tra kĩ lại phần điện và kiểm tra vệ sinh kĩ lại đường dầu điezen từ thùng lên xem sao

Thuocdoc113456

Tài xế O-H
Được 40 mà đề rai mới nổ cụ à,.bệnh của em nó như này có tiếng gõ động cơ khi đánh chết kim số 6 thì hết gõ thế là tháo đi cân làm được mấy bữa là đổ bệnh .

Thuocdoc113456

Tài xế O-H
Nhà e hay làm ở đại kim long biên,hôm nay tháo ốp cam dấu vẫn bình thường chắc mai phải tháo bộ kim đi kiêm tra lại.cảm biến ống rai e thay 650-8 sang cũng không được

tiendu_lg

Tài xế O-H
áp rail 40 là quá thấp. Mình nghi con van điều khiển hút ở bơm cao áp ấy. Nhưng bạn cũng nên xem lại cái khóa điện, biết đâu hỏng rồi.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên