Komatsu 200-3 bị lịm khi ra tay arm

V
Bình luận: 9Lượt xem: 1,000

nhacgtk48

Tài xế O-H

NgoHoangHa

Tài xế O-H
Hình như la mỗi ra trụ ram là bị lịm thôi mà.sao lại bị lọc gió với lọc diezen được nhỉ.

Chu thớt cho thêm thông số đi ạ.
vì ra arm kết hợp hai bơm luôn ,tải bơm khỏe hơn cả nâng cần nên đè đcơ ,nếu máy đang làm bt mà bị vậy thì nghĩ lọc dầu đcơ ,dầu diezen có bị bẩn và lẫn nước không

tvtgroup622

Tài xế O-H
Oái !! Lại câu "NHÀ EM CÓ NUÔI MỘT CON MÁY". Hôm nay sao gặp văn mẫu nhiều quá vậy ta ??!!
Giúp là giúp làm sao: giới thiệu thợ uy tín đến sửa hay chỉ cách để "NHÀ EM" tự sửa??!!:cool::eek::(
Bác nói vậy là hiểu lầm ý tốt nhau ròi thôi vậy để nói cho bác thử phát sem sao thay cho em hai cái lò so o cốc ngăn kéo của ty am bằng hai cái lò so mềm hơn tốt nhất là bác tìm lo so supap

ThuylucSaigon

Tài xế O-H
Bác nói vậy là hiểu lầm ý tốt nhau ròi thôi vậy để nói cho bác thử phát sem sao thay cho em hai cái lò so o cốc ngăn kéo của ty am bằng hai cái lò so mềm hơn tốt nhất là bác tìm lo so supap
Ối !! Bạn "tvtgroup622" hiểu lầm ý của tui rồi !!
Tui nói với ông "vinhvinafc" đó chứ. Bởi vì tui thấy ông ấy hỏi gì mà mơ hồ quá, lại thấy ông ấy nói: "Komatsu 200-3 của nhà em mới mua" cho nên tui đoán ông ấy không phải là thợ, tui mới hỏi như vậy đó chứ.
Thôi bỏ qua, đừng giận nha.:)

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên