Kobelco SK330-8 phải rút giắc PSV mới chịu nổ

mngoc2212
Bình luận: 36Lượt xem: 2,883

mngoc2212

Tài xế O-H
máy cụ trắc là bị cường dương rồi cắm đồng hồ vào bơm chính đề xem lên bao nhiêu cân
kiểm tra lại xem có bị dính em cảm bến áp thấp nào không
Xem trên màn hình thì 2 bơm lên 17,18M.
Còn thử hết dàn cảm biến áp thấp rồi, k hỏng. Vì rút 2 giắc cut1, cut2 ra đề nổ bình thường, cắm vào lại hoạt động khoẻ cả.:)))

Congthuong84

Tài xế O-H
mngoc2212 là tài xế hay là thợ? Con máy mà bạn nói trên bị lỗi lâu rồi hay mới bị? Máy này đã bị rách hoặc thông phớt chai cần lần nao chưa?...theo bạn nói khi nổ máy rồi thì p1p2 17,18M là ko ổn, cắm đồng hồ cơ vào thì sẽ là 170kg

mngoc2212

Tài xế O-H
mngoc2212 là tài xế hay là thợ? Con máy mà bạn nói trên bị lỗi lâu rồi hay mới bị? Máy này đã bị rách hoặc thông phớt chai cần lần nao chưa?...theo bạn nói khi nổ máy rồi thì p1p2 17,18M là ko ổn, cắm đồng hồ cơ vào thì sẽ là 170kg
Tài mà hay chọc chẹc thôi bác. Phớt chai cần là gì bác ơi. Mà có tải nó mới lên 17,18M bác. Khi đề nó lên 27M và không nổ được.

quyenhai2933

Tài xế O-H
Theo mình nghĩ, có thể lúc này cpu cấp điện xuống pum ở trạng thái đang làm việc nên động cơ nặng, Bạn rút rắc pum ra thử xem, và kiểm tra kỹ lỗi trên màn hình xem!

Gohome333

Tài xế O-H
Áp ko tải cao quá. Lỗi 2 van unload. Lỗi balo. Bơm kim có vấn đề(chậm tụt tua).

https://www.oto-hui.com/diendan/threads/sk-200-8-dinh-tai-khi-de.122161/

chào các cụ. Tình hình e có con SK330-8 đề nặng, không nổ. Nhưng rút 1 trong 4 con cảm biến của Di chuyển hoặc Arm thì nổ bình thường. Hoặc rút 1 trong 2 con Cut1 hoặc Cut2 trên van điện thì đề nó lại nhẹ. Nhờ các cao nhân giúp đỡ.
Tháo bơm làm lại ráp lên bị hả bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên