Kobelco sk100-3 bỏ điện

quyenhai2933
Bình luận: 10Lượt xem: 1,723

quyenhai2933

Tài xế O-H
Mình đang làm điện và thủy lực 1 con kobelco sk100-3. Bây jo Chủ máy yêu cầu bỏ điện thay pum k3v63. E nói là thay pum phải thay luôn ngăn kéo mới hoạt động được. Nhưng chủ Máy khẳng định đã có người bạn đã thử 1 chiếc, chỉ thay pum k3v63 vào chạy cũng ngon lắm. Các bác tư vấn giúp, chỉ thay pum có hoạt động được không các bác!

Đinh Công Văn

Tài xế O-H
Mình đang làm điện và thủy lực 1 con kobelco sk100-3. Bây jo Chủ máy yêu cầu bỏ điện thay pum k3v63. E nói là thay pum phải thay luôn ngăn kéo mới hoạt động được. Nhưng chủ Máy khẳng định đã có người bạn đã thử 1 chiếc, chỉ thay pum k3v63 vào chạy cũng ngon lắm. Các bác tư vấn giúp, chỉ thay pum có hoạt động được không các bác!
Cũng phải thêm khá nhiều thứ chế tác nữa mới chạy ổn đc
Một đôi tay trang đời _1 cộng với một số thứ nữa để nhưng cũng k thể êm ái ngọt ngào như.có điện được đâu bác ạ

MaiBa

Tài xế O-H
Nhà cháu chỉ sửa cơ thành điện chứ chưa lọ điện thành cơ đc. điện nó mượt thế thì chế thành cơ thì khổ rồi

binh03c4

Tài xế O-H
Điện chỉ dùng p1cut, p2cut, bom up conflux, travel straigh, đấu thủy lực thay cho điên thì cơ bản hoạt động như sk100_1 bạn, minh đã làm 1 con làm gần tương đương trừ 1 đấy

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên