Kia Morning e vừa thay bộ ly hợp mới láng bánh đà, khi e nhã côn lăn bánh thì bị rùng rùng nhẹ là sao ạ?

M
Bình luận: 5Lượt xem: 1,057

Kelikedao

Tài xế O-H
Láng nhiều cũng không tốt cụ ạ, Tuy nhiên bác cứ chạy vài hôm đi cho bộ ly hợp mới với bánh đà nó "lựa với nhau" (bác hiểu ý tôi chứ), nếu vẫn còn bị thì kiểm tra cách lắp căn chưa chuẩn

MinhThong990

Tài xế O-H
e đã chạy gần tháng nay rồi vẫn như thế ko hết!…ko thể kiên nhẫn chờ và đem ra gara, qua kiểm tra thì bánh đà láng ko chuẩn nên bị giật côn.cho nên e thay toàn bộ ly hợp mới+bánh đà.giờ đã lăn ngọt ngào.cả tháng nay giờ e mới đc ngủ giấc ngon lành ko suy nghĩ về nó!e cảm ơn các bác nhiều ạ

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Các bác cho e hỏi con morning e vừa thay bộ ly hợp mới láng bánh đà ,khi e nhã côn lăn bánh thì bị rùng rùng nhẹ rồi mới đi,cứ như đề ba không mạnh khoẻ vậy .như vậy là do thợ canh ko chuẩn hay do lâng bánh đà chưa chuẩn ạ.nếu láng bánh đà nhiều tốt ko ?
Thay bộ côn thôi,

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
e đã chạy gần tháng nay rồi vẫn như thế ko hết!…ko thể kiên nhẫn chờ và đem ra gara, qua kiểm tra thì bánh đà láng ko chuẩn nên bị giật côn.cho nên e thay toàn bộ ly hợp mới+bánh đà.giờ đã lăn ngọt ngào.cả tháng nay giờ e mới đc ngủ giấc ngon lành ko suy nghĩ về nó!e cảm ơn các bác nhiều ạ
Láng không chuẩn là thế nào ạ, dựa vào đâu biết láng không chuẩn?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên