Kia Bongo 3 không nổ cần giúp đỡ

R
Bình luận: 40Lượt xem: 7,203

chuvanthu

Tài xế O-H
Em có ý kiến này cụ tham khảo.
Cụ vệ sinh thật sạch kim phun, chân rắc điện, tuy ô.
Cụ bắt tuy ô vào các kim phun vặn chặt vừa tay nhé.
Xả e từng kim 1. Cứ thế đến kim 4.
Chúc cụ thành công.

banbe12c4

Tài xế O-H
chiều nay nhà em có nhận 1 con bongo 3 đời 2007 vào thay gioăng giàn cò, thay xong đề không có hiện tượng nổ, em mồi xăng thì nổ nhưng hết xăng là nó lại chết, em tháo kim số 1 ra kiểm tra thấy nó ko phun nhà em lại có cái kim cũ em lắp vào thử thì nó phun sau đó em lắp vào máy để thử. lắp xong đề máy nổ nhưng rất khó nổ và nổ được thì rung giật như bỏ máy, mong các bác giúp đỡ ạ!!!
Ngu ý của em hỏi bác chủ thớ cái, con này máy dầu đúng koo Ạ

phantom1102

Tài xế O-H
em cũng đang gặp con này tắc cả tuần nay rồi. Máy em bị hỏng cảm biến nhiệt độ nước, lái xe đi không để ý nên thổi gioăng, vừa làm lại giăng bây giờ không nổ được. Hôm trước đưa máy autocom vào quyết thì báo lỗi cam, em xóa lỗi rồi nhưng vẫn không được. bây giờ kim không phun các bác ạ. Coa bác nào rành về con này giúp em với

stargame

Tài xế O-H
em cũng đang gặp con này tắc cả tuần nay rồi. Máy em bị hỏng cảm biến nhiệt độ nước, lái xe đi không để ý nên thổi gioăng, vừa làm lại giăng bây giờ không nổ được. Hôm trước đưa máy autocom vào quyết thì báo lỗi cam, em xóa lỗi rồi nhưng vẫn không được. bây giờ kim không phun các bác ạ. Coa bác nào rành về con này giúp em với
anh ở đâu? em cân kim bơm điện tử đây?

clemoletbua

Tài xế O-H
Cu
Cụ thử ngồi ở chỗ bánh trước bên lái nhìn xem cảm biến cam lắp vào hết chưa, hay bị kênh sim rồi

phantom1102

Tài xế O-H
kim của em kích bàng pin điện thoại vẫn phun các cụ nha. cho em hỏi điện áp mở kim là bao nhiêu ạ. e eM ĐO ĐIỆN áp là 2,54v có đúng không ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên