Không chỉ là ngày hội – Đó còn là kết nối để thành công

Canh Miếu
Bình luận: 3Lượt xem: 1,900

Canh Miếu

Gác cổng O-H
Nhân viên
Chào anh em,

Để trở thành một người thợ sửa chữa ô tô giỏi trong thời điểm hiện nay là một điều rất khó khăn với tất cả anh em chúng ta.

Kết nối những người thợ sửa chữa ô tô.jpg

Bởi lẽ, một chiếc ô tô đời mới hiện nay nó qúa hiện đại, có đầy đủ tất cả các loại trang thiết bị, công nghệ mới nhất ở tất cả các hệ thống trên xe từ động cơ, hộp số, body, safety…. Đặc biệt, ở mỗi chiếc xe thì nó lại được bố trí, cài đặt bằng các thuật toán, các cách khác nhau, làm nên sự đa dạng hóa chủng loại và cách sửa chữa khác nhau. Chính vì vậy, đòi hỏi mỗi chúng ta phải luôn học tập, cập nhật những kiến thức, công nghệ sửa chữa mới, và đặc biệt là anh em chúng ta phải đoàn kết với nhau, cùng giúp đỡ nhau thì mới có thể phát triển được.

Chính vì lẽ đó, BQT cũng rất mong muốn tạo nên được nhiều sân chơi, hoạt động ý nghĩa để anh em gắn kết, giao lưu và truyền trao kinh nghiệm cho nhau, cùng giúp nhau phát triển. Và đó cũng là những dịp để anh em chúng ta nghỉ ngơi sau những ngày dài làm việc vất vả.

oto hui sức mạnh của sự đoàn kết.jpg

Hẹn gặp lại anh em vào sinh nhật sắp tới 18.05 với 2 hoạt động là chung kết cuộc thi tay nghề “OTO- HUI Skills Contest" và đêm gala sinh nhật bùng nổ cùng 500 anh em.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên