Khác biệt giữa các bản của Ô tô Vios 2020

H
Bình luận: 22Lượt xem: 2,338

Quất chú Vios

• Toyota Vios 1.5G CVT

Số phiếu: 3 60.0%
  • Toyota Vios 1.5E CVT

Số phiếu: 1 20.0%
  • Toyota Vios 1.5E MT

Số phiếu: 1 20.0%

• Số lượng người bầu chọn
    5

Hoang_Hai

Tài xế O-H
Em đang muốn mua con Vios 2020 về chạy phụ vụ chính cho nhu cầu đi lại của gia đình 4 người. em thấy có nhiều phiên bản nhưng không rõ chúng khác nhau như nào. Vì mua lần đầu mua xe nên khá mù mờ. Các bác chỉ giáo hộ em ạ
Em có đọc bài về ô tô Vios 2020 trên Internet xong thấy khá hoang mang
À, kinh phí nhà e tầm 700 triệu

ngocphatotobt

Tài xế O-H
tầm 700 thì lên hạng C chạy cho sướng, chạy hạng B làm gì bác? Mang tiếng dòng xe dịch vụ mà?
Làm còn mazda 3 bản luxury đi. Không thì lấy chiếc kia cerato. 700 mua Vios phí.

baongoc4455

Tài xế O-H
HOnda city mới ra đẹp hơn, xe chạy gia đình thôi bác, chứ đừng lấy xe hay chạy dịch vụ. Công nghệ thấy bên Honda City trang bị nhiều hơn.

cafekhonganh96

Tài xế O-H
Nếu ở quê những người mua xe lần đầu thì sẽ chọn VIOS vì nghe nói, theo đám đông,.. Nhưng những người họ hiểu biết về xe một tý thì sẽ chọn Honda City

chieutimmongmo87

Tài xế O-H
Em đang muốn mua con Vios 2020 về chạy phụ vụ chính cho nhu cầu đi lại của gia đình 4 người. em thấy có nhiều phiên bản nhưng không rõ chúng khác nhau như nào. Vì mua lần đầu mua xe nên khá mù mờ. Các bác chỉ giáo hộ em ạ
À, kinh phí nhà e tầm 700
Ko nên mua cả 3 bản này, nên mua Huyndai Accent để nhanh được đổi xe và sẽ học được nhiều kiến thức về các lỗi vặt trên ô tô như vậy sẽ am hiểu về xe hơn chứ mua Vios thì chỉ việc đề nổ và chạy thì biết bao giờ nó hỏng để mà đổi xe mới

nguyenvietduc321654

Tài xế O-H
Vios thì chật, vợ con bác ngồi sau ko thoải mái, giá cao so với giá trị. Đi gia đình, nếu mua để đi và ko có ý định bán lại thì mua Honday City. Rộng rãi, bền bỉ, ít hỏng vặt và vừa tiền.

Khổng Tử

Moderator
À, kinh phí nhà e tầm 700 triệu

Thành viên chú ý không được backlink

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên