Innova cụm ABS kêu o o

nhonguoi
Bình luận: 22Lượt xem: 3,717

nhonguoi

Tài xế O-H
chào các cụ.tình hình là hôm nay em có làm con innova 2010.khi xe di tốc độ khoảng 60-70km/h.khi đạp phanh gấp thì ở cum abs co tiếng kêu ò ò.em đã thay dầu phanh và vệ sinh sạch các đường ống nhưng không hết kêu.mong các cụ chém dùm em ca nay với

hungem

Tài xế O-H
chào các cụ.tình hình là hôm nay em có làm con innova 2010.khi xe di tốc độ khoảng 60-70km/h.khi đạp phanh gấp thì ở cum abs co tiếng kêu ò ò.em đã thay dầu phanh và vệ sinh sạch các đường ống nhưng không hết kêu.mong các cụ chém dùm em ca nay với
- Lúc đạp thắng kêu ò ò ,nhã bàn đạp phanh còn kêu không bạn ?

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Bác làm đến khi nào nó hư cục ABS thì mới hết kêu. Còn bây giờ nó bình thường thì cứ kêu phi chạy nhanh phanh gấp.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Bác rút cảm biến tốc độ bánh xe, hoặc cầu chì ABS ra là hêt kêu liền

CKhoa

Tài xế O-H
mọi người có biết tài liệu nào liên quan đến động cơ 2TR-FE trên fortuner.. thì giúp em vơi.. làm ơn...

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên