Huyndai 140 robex 2014 bánh lốp không tắt được "AUTO IDLE"!

Huynhphat
Bình luận: 8Lượt xem: 1,571

Huynhphat

Tài xế O-H
Bác nào có tài liệu sửa chữa với sơ đồ mạch điên máy xúc đào huyndai 140 robex 2014 bánh lốp cho em xin và hậu tạ với ạ.
Máy đang bị không tắt được chế độ “ auto idle” ở màn hình dẫn đến mất ga chân ở chế độ di chuyển khi không thao tác tay chang. Màn hình không báo lỗi gì cả.

Mctimprove

Tài xế O-H
Cụ tả rõ R140 - ? đi, tài liệu thì e có, inbox e gửi cho. Tiền tạ, trung tạ hay hậu tạ thì không cần!
Cái "auto idle" của cụ xử lý cũng chả phức tạp gì mấy. Chịu khó thức đêm (kèm theo bổ sung tí vitamin coffee) là tìm ra ngay thôi mà. ^_^

LẠC HẬU

Đi xe đạp nên không có bằng lái.
Nhân viên
Cụ tả rõ R140 - ? đi, tài liệu thì e có, inbox e gửi cho. Tiền tạ, trung tạ hay hậu tạ thì không cần!
Cái "auto idle" của cụ xử lý cũng chả phức tạp gì mấy. Chịu khó thức đêm (kèm theo bổ sung tí vitamin coffee) là tìm ra ngay thôi mà. ^_^
Robex 140 bánh lốp sản xuất 2019 thì nó là TRỪ CHÍN. Nhưng TRỪ CHÍN nó lại còn có TRỪ CHÍN THƯỜNG, TRỪ CHÍN A hay TRỪ CHÍN S nữa cơ!!
a)- TRỪ CHÍN THƯỜNG===>động cơ HYUNDAI HE 6.7===>chuẩn TIER III.
b)- TRỪ CHÍN S ===> động cơ Cummins B3.9 ===> chuẩn TIER II.
c)- TRỪ CHÍN A ===> động cơ Cummins QSB6.7===> chuẩn TIER IV final.
Hình như 03 cái động cơ này không giống nhau.:):):)

LẠC HẬU

Đi xe đạp nên không có bằng lái.
Nhân viên
Việc nào dễ làm trước. Kiểm 02 cái cảm biến đánh dấu trong hình bên dưới.

Otovienam

Tài xế O-H
Bị sao đấy bác chia sẻ được không ah,em cũng đang gặp con hyundai robex động cơ D6GA không cho đạp ga ga chân, ga tay bình thường ah

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên