HOwO 371 mất điện lên ben

Thuocdoc113456
Bình luận: 16Lượt xem: 2,854

Sangkynpi

Tài xế O-H
PTO có liên quan gì đến đèn trần. sinhan.. đâu bác.. bác ktra cầu chì PTO , kiểm tra xem có điện xuống rowle hơi không nhé

vuquocdat

Tài xế O-H
Nhờ anh em giúp đỡ với howo 371 mất điện lên ben ,điện đèn xi nhan,pha cốt,táp lô .đèn téc và đèn trần vẫn có
bác đã tìm thấy con van mở hoi ben chưa ? nó nằm ở sườn bên phụ chỗ cuối hộp số ! tốt nhất bác lần theo đường hơi là rõ ngay ! chứ dòng howo này k có tài liệu bác ạ ! e nghĩ ca này koong cân tai liệu bác à

daovanhuy201187

Tài xế O-H
Bác kiểm tra van ben, điện đến van ben chưa? đường hơi thì sao?em cũng không hiểu sao bác lại nói mất điện lên ben???trong khi theo em được biết thì khi lên ben,táp lô có báo đèn gì đâu nhỉ?

datpham20619

Tài xế O-H
cụ kiểm trả xem có điện xuống role k.nếu k có thì cụ lần theo màu dây ý.xuống con role hơi ở sắt si bên phụ ý.xem là dây màu gì.hệ thống của role ben nó riêng biệt .chẳng có liên quan tới cái gì cả.chỉ có công tắc.cầu trì và role đóng điện xuống thôi.

Tien01

Tài xế O-H
cụ kiểm trả xem có điện xuống role k.nếu k có thì cụ lần theo màu dây ý.xuống con role hơi ở sắt si bên phụ ý.xem là dây màu gì.hệ thống của role ben nó riêng biệt .chẳng có liên quan tới cái gì cả.chỉ có công tắc.cầu trì và role đóng điện xuống thôi.
Rơle đóng điện xuống rơle mở hơi à bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên