Hỏi về mạch đèn báo nháy tìm xe trong gara của xe air blade 2012

N
Bình luận: 8Lượt xem: 5,003

nguyendoanhvtv

Tài xế O-H
Có bác nào biết về xe air blade đời 2012 không ạh, e đang sửa cái mạch điện đèn nháy báo tìm xe trong gara, hiện tượng xe giờ ấn công tắc ở khóa từ không thấy tín hiệu đèn báo nháy nữa.......bác nào có sơ đồ cho e xin với ạh, hoặc chỉ cho e cách tìm và sửa chữa.....................cảm ơn các bác nhiều

phuviet91

Tài xế O-H
Có bác nào biết về xe air blade đời 2012 không ạh, e đang sửa cái mạch điện đèn nháy báo tìm xe trong gara, hiện tượng xe giờ ấn công tắc ở khóa từ không thấy tín hiệu đèn báo nháy nữa.......bác nào có sơ đồ cho e xin với ạh, hoặc chỉ cho e cách tìm và sửa chữa.....................cảm ơn các bác nhiều

trước hết kiểm tra pin cụ nhé:22:

phalaidat

Tài xế O-H

Kiểm tra đèn led trên chìa khóa có không (chú ý pin của điều khiển chìa khóa ) kiểm tra cầu chì của hệ thống xem có đứt không

Thiết lập hoặc cài đặt lại theo hướng dẫn phía dưới

BuiLam

Tài xế O-H
Cụ nào có sơ đồ dây bộ tìm xe air blade 2012 cho mình xin với. Lúc trước mình tháo ra để lâu quá giờ ko biết dây nào. Mình đấu thử 1 dây đen vô nguồn 12V và dây xanh lá vô mass mà nó không hoạt động.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên