Hỏi về khóa đào tạo điện, điện tử trên oto của trung tâm DTDAUTO

Vodaiphuoc
Bình luận: 8Lượt xem: 2,143

Vodaiphuoc

Tài xế O-H
Em chào cả nhà ạ! các cụ cho em hỏi có cụ nào đã từng học hoặc đang học khóa đào tạo điện-điện tử oto của trung tâm DTDAUTO cho em hỏi ngoài kỹ năng sử dụng máy scan,đọc dử liệu,phân tích mã lỗi. thì sau khóa học em còn học được gì nữa ạ? tại em thấy bên dtdauto giới thiệu sau khóa học cũng biết được nhiều thứ.có cụ nào học rồi cho em biết cụ thể được không ạ!

4car

Tài xế O-H
mình học k10 thuộc những khóa đầu tiên nên đánh giá thế này
bên họ đào tạo cho bạn kĩ năng gọi là cơ bản còn đâu đề cao vào việc bán máy móc thôi bác ạ
ko biết những khóa sau thế nào

Vodaiphuoc

Tài xế O-H
bên họ đào tạo cho bạn kĩ năng gọi là cơ bản còn đâu đề cao vào việc bán máy móc thôi bác ạ
Dạ.em cảm ơn bác ạ.tại những thứ cơ bản thì em cũng có chút ít rồi.nên cũng muốn biết thêm cái gọi là chuyên sâu.thấy bên dtdauto giới thiệu cũng khá hấp dẫn.nên em muốn tìm hiểu rõ xem bên đó đào tạo thế nào.không biết có cụ nào học khóa gần nhất chia sẽ với ạ

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Vậy là theo kiểu biểu diễn võ thuật để bán thuốc bắc, hay đi hát rong bán kèm tăm và kẹo cao su phải không ạ?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên