Hỏi về cách kiếm xăng

QuocVinh1996
Bình luận: 22Lượt xem: 7,134

QuocVinh1996

Tài xế O-H
Ae cho mình hỏi. Hiện mình là sv mới đi làm không có nhiều thời gian để kiếm xăng.
Hiện mình có một số tài liệu mình down bằng tiếng anh của một số dòng xe, theo luật thì không được post lại kiếm xăng.
Nhưng mình lấy tài liệu đó dịch lại tiếng việt cho ae mới vào vừa học đc tiếng anh chuyên ngành vừa có tài liệu tiếng việt đọc.
Vậy có được không hay vẫn phạm luật
Ae nào biết góp ý hộ mình. Mình cám ơn tks trước ae đã đọc và quan tâm.

wensheng

Tài xế O-H
Ae cho mình hỏi. Hiện mình là sv mới đi làm không có nhiều thời gian để kiếm xăng.
Hiện mình có một số tài liệu mình down bằng tiếng anh của một số dòng xe, theo luật thì không được post lại kiếm xăng.
Nhưng mình lấy tài liệu đó dịch lại tiếng việt cho ae mới vào vừa học đc tiếng anh chuyên ngành vừa có tài liệu tiếng việt đọc.
Vậy có được không hay vẫn phạm luật
Ae nào biết góp ý hộ mình. Mình cám ơn tks trước ae đã đọc và quan tâm.
Không nhé bạn, nếu bạn dịch chuẩn và tài liệu hay có thể còn được các Admin và MOD thưởng hơi bị nhiều điểm đó.

ricky143

Tài xế O-H
cụ dịch tài liệu thì mục đích nên là để chia sẻ thôi. chứ để kiếm xăng thì e hơi lâu. 1 bộ tài liệu hơn trăm trang liệu cụ dịch trong bao lâu?

QuocVinh1996

Tài xế O-H
cụ dịch tài liệu thì mục đích nên là để chia sẻ thôi. chứ để kiếm xăng thì e hơi lâu. 1 bộ tài liệu hơn trăm trang liệu cụ dịch trong bao lâu?
E làm từ chút ngày ít cũng xong thôi a. Chứ cũng có thời gian nhiều đâu mà làm 1 phát xong ngay, 1 tuần or 1 tháng cũng nên. Xong thì post cho ae hưởng.

TrungABCDE

Tài xế O-H
Spam kinh quá điiii :))) . Dịch được thì tốt quá, miễn là phải chuẩn thôi. Dịch thuật là công việc không dễ, ở ngoài đơn giá đang là > 80 k / page.

Bác làm free thì giao lưu với tôi nhé ?

SonTanPhan

Tài xế O-H
Em nghĩ tài liệu hơn 100 trang vậy mà để cụ dịch xong hết chắc cũng lâu và kì công lắm.Dịch ra làm sao cho câu văn nó chuẩn xác thì cũng là một vấn đề.Với lại em nghĩ cụ nên đăng theo tinh thần chia sẻ,chứ nếu up bài lên để mức xăng đắt quá thì sợ ít người mua được.

chatproxx

Tài xế O-H
cụ pót tài liệu tiếng anh cũng có được rồi. cụ cẩn thận thế thì chắc ae lại không có đủ xăng mua tài liệu của cụ đâu

QuocVinh1996

Tài xế O-H
Spam kinh quá điiii :))) . Dịch được thì tốt quá, miễn là phải chuẩn thôi. Dịch thuật là công việc không dễ, ở ngoài đơn giá đang là > 80 k / page.

Bác làm free thì giao lưu với tôi nhé ?
Chuyện 80k là chuyện của ng ta bác. em rãnh lúc nào làm lúc đấy chứ đâu phải nghề dịch thuật :D. mình lo sửa xe thôi bác.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên