Hỏi cách kiểm tra giảm sóc

khongtinh_hd91
Bình luận: 31Lượt xem: 4,118

khongtinh_hd91

Tài xế O-H
chẳng là dạo này em đi làm cũng hay thay giảm sóc của mấy em KIA nhất là em forte.có điều em thấy ông tổ trưởng kiểm tra bằng cách ấn lên ấn xuống và cầm ti giảm sóc bẻ ngang xem dộ dơ.ấn lên ấn xuống thì em không nói nhưng có điều ở đây là ông bẻ ngang ti giảm xóc xong bảo con này kém không lắp dc.mấy ông làm phụ tùng nói chung là cũng không biết gì nhiều.gọi cái khác về thử thì độ dơ cũng thế có điều hàng của KIa và huyndai có độ dơ khác nhau một chút.các bác cho em hỏi liệu bẻ ngang ti giảm sóc như vậy liệu có kết luận dc gì không?để cho em mở cái đầu ra với

hanhthuy1990

Tài xế O-H
chẳng là dạo này em đi làm cũng hay thay giảm sóc của mấy em KIA nhất là em forte.có điều em thấy ông tổ trưởng kiểm tra bằng cách ấn lên ấn xuống và cầm ti giảm sóc bẻ ngang xem dộ dơ.ấn lên ấn xuống thì em không nói nhưng có điều ở đây là ông bẻ ngang ti giảm xóc xong bảo con này kém không lắp dc.mấy ông làm phụ tùng nói chung là cũng không biết gì nhiều.gọi cái khác về thử thì độ dơ cũng thế có điều hàng của KIa và huyndai có độ dơ khác nhau một chút.các bác cho em hỏi liệu bẻ ngang ti giảm sóc như vậy liệu có kết luận dc gì không?để cho em mở cái đầu ra với
ông ấy cao thủ quá. sao bác không hỏi ông ấy luôn?

echbayern021088

Tài xế O-H
Trước em làm em thấy thợ cả chỉ bẻ ngang như vậy khi mà ko còn cách naò thuyết phục khách thay thôi ạ!Trừ những cái quá nát còn lai em thấy cái mới và cái cũ dơ lệch ko đáng bao nhiêu!

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Đó là cách xem có bị "rơ" không đó mà

hunghanam

Tài xế O-H
Có giảm xóc bị hư khi rơ ngang đấy mới tinh luôn hàng kém chất luọng ko chảy dầu nhung khi bắt vào xe tiến lên hoac lùi nó kêu côc một cái nghe khó chịu lăm em mới bị một ca

manhdung1982

Tài xế O-H
Lắc ngang cũng là 1 cách ktra giảm sóc bác ạ.cái mới mà bác ktr độ dơ ngang cũng thế là giảm sóc kém chất lượng.bác có biết bác tổ trưởng lắc ngang như thế nào k?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên