Hoàn thành chuyển dữ liệu sang giao diện mới (26/06/2014)

khoadongluc
Bình luận: 13Lượt xem: 9,142

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Chào các cụ !

Như đã có thông báo http://www.oto-hui.com/threads/ke-hoach-chuyen-du-lieu-tu-nha-cu-sang-nha-moi.62878.html
. Sau khi diễn đàn thay đổi giao diện và bố cục đã không thể phục hồi được số lượng dữ liệu lớn từ diễn đàn cũ . Sau một thời gian tích cực và nỗ lực ngày đêm ban chuyển dữ liệu đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ với số lượng dữ liệu chuyển đổi hơn 34.000 tài liệu thuộc nhiều lĩnh vực . Thay mặt BQT chúng tôi vô cùng biết ơn sự đóng góp về thời gian , trí tuệ và sức lực của các cụ :

1. @KingLove
2. @vuphong2424
3. @Aston_martin
4. @hyundai
5. @buidinhduong
6. @phuviet91
7. @nguyen nghi

Sau khi chuyển dữ liệu thành công , kể từ ngày hôm nay diễn đàn sẽ chính thức áp dụng toàn bộ cơ chế tính điểm mới trên toàn diễn đàn . Chúng tôi sẽ có đầy đủ thông báo , hướng dẫn chi tiết đến các bạn !

Trân trọng !

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chuyển có bị mất điểm không, bác? Lần trước, tôi bị mất hơn nghìn điểm đấy, buốt hết cả ruột

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
Chuyển có bị mất điểm không, bác? Lần trước, tôi bị mất hơn nghìn điểm đấy, buốt hết cả ruột
Sau khi chuyển sang giao diện mới.
Toàn bộ thành viên diễn đàn đều reset điểm về 0. Và giờ bắt đầu hoạt động cơ chế tính điểm mới ổn định và công bằng hơn (có thưởng có phạt).

thichthaoraxem

Học, Học nữa,...Học mãi
Khi chuyển sang giao diện mới và số điểm trở về 0 ban đầu có cụ cũng thấy hơi hụt hẫng và có phần " phũ phàng" với các cụ có số điểm lên đến hàng nghìn. Tuy nhiên em -và tin chắc rất nhiều cụ cũng không quá bận tâm về điều đó. E tin nếu e có sự nhiệt tình và có đóng góp để xây dựng diễn đàn dù là nhỏ bé của mình thì BQT đều biết và ghi nhận , khi đó BQT cũng không để các cụ và em phải thiệt thòi gì cả. Hãy vì cái lợi ích chung của dđ và nếu có cụ nào còn lăn tăn thì cũng thông cảm cho BQT vì BQT cũng đã cố hết sức rồi.

phalaidat

Tài xế O-H
Cảm ơn tất cả các bạn đã không ngại khó khăn ,dành thời gian cho Diễn Đàn để cho tôi và những anh em khác có điều kiện học hỏi cũng như tài liệu phục vụ cho công việc .
Cảm ơn các bạn rất nhiều .Xin gửi tới anh em lời cảm ơn và lời chúc sức khỏe .:):D

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Số điểm hiện tại của tôi (9623, tại thời điểm này 03/07) có bị bay không, thưa ban quản trị?

vancong

Hết mình vì Ô hát!
mùa world cúp vừa rồi e thắng lớn, tổng điểm gần 6000, nhưng hôm nay coi lại chỉ còn 3800, các bác BQT xem giúp e cái[DOUBLEPOST=1405916991,1405873000][/DOUBLEPOST]xăng e tiếp tục mất không lí do, hôm trước gần 6000, hôm qua 3800, hôm nay còn 1000. BQT xem giúp e

mùa world cúp vừa rồi e thắng lớn, tổng điểm gần 6000, nhưng hôm nay coi lại chỉ còn 3800, các bác BQT xem giúp e cái[DOUBLEPOST=1405916991,1405873000][/DOUBLEPOST]xăng e tiếp tục mất không lí do, hôm trước gần 6000, hôm qua 3800, hôm nay còn 1000. BQT xem giúp e
Dạ thưa cụ trong quá trình chuyển tài liệu có 1 số bài viết của các cụ link download bị die nên bọn em đã xóa đi nhằm giảm nhẹ tài nguyên của sever của diễn đàn! việc delete bài viêt này dẫn đến số điểm của các cụ bị trừ! rất xin lỗi các cụ về vấn đề này! mong các cụ bỏ qua cho nhà cháu! cháu xin đội ơn các cụ nhiều!

xuandatam

Tài xế O-H
buồn nhĩ, mới gắng được 100 xăng để cố gắng thêm 900 nữa để down bộ 7CD Team 21 mà h chuẩn bị làm lại từ đầu rồi, dù sao ta cũng chẳng sao... cố gắng làm lại từ đầu vậy.. mà bác nào dư xăng cho em xin cái links down Team 21 được k? bản Trung cấp cũng được. e cám ơn biết mấy
  1. CD 2 : KỸ THUẬT VIÊN TRUNG CẤP 444 MB
  2. CD 6 : KỸ THUẬT VIÊN CHẨN ĐOÁN ĐIỆN 353 MB

cong nghe oto

Tài xế O-H
mình vừa thử nghiệm cách đăg chủ đề mới với 2 tài liệu nhỏ, nhưng vì diễn đàn chuyển sang giao diện mới nên mình không tìm thấy chỗ để đặt mức xăng. Do đó 2 tài liệu của mình đều đặt phí 0đ! lần sau sẽ post tài liệu hữu ích hơn. coi như lần này thử nghiệm

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên