Hỗ trợ anh em OTO-HUI đang gặp khó khăn mùa covid

Nguyễn Thanh Đàm
Bình luận: 16Lượt xem: 2,770

Nguyễn Thanh Đàm

Giữ xe
Nhân viên
Screen Shot 2021-07-19 at 16.38.46.png

Thân chào anh em
Hiện tại tình hình dịch bệnh đang rất căng tại TPHCM và các tỉnh phía Nam, Nhiều anh em thợ, sinh viên ô tô bị kẹt tại TPHCM không thể thực hiện công việc vì tình hình giãn cách, và nhiều anh em khác rơi vào khu vực phong toả, cách ly gặp rất nhiều khó khăn. Em xin phép lập thớt này ra để hỗ trợ anh em với tinh thần lá lành đùm lá rách:
Nếu anh em gặp các tình huống này xin có thể post lên để Ban quản trị kêu gọi sự hỗ trợ
1. Thiếu thực phẩm, rau cỏ đồ ăn (Anh em cung cấp địa chỉ và thông tin người nhận rõ ràng)
2. Anh em đang ở tình trạng cách ly, điều trị gặp khó khăn về tiền bạc (Anh em có hình ảnh và thông tin rõ ràng)
3. Các khó khăn khác cần giúp đỡ (Anh em ghi rõ lý do)
Anh em hãy chia sẻ lên dưới còm men, BQT sẽ kết nối với anh em ở các khu vực khác để gửi thực phẩm và quyên góp ít tiền để anh em có thể vượt qua đại dịch lần này nhé
Cầu mong anh em bình an và chung tay vượt qua đại dịch lần này
Hoặc có thể gọi ngay cho em theo số : 0979.551.551 Để em xử lý nhé
Thay mặt BQT
Nguyễn Thanh Đàm

chuyenviettuan93

Tài xế O-H
Rất cảm ơn bác Đàm đã phát động tinh thần lá lành đùm lá rách.
E gác cờ lê hơn tháng rồi vẫn còn ổn. Chỉ đau ass tí xíu vì hơi thiếu rau, ra BHX 9-10h là k còn =)))

Mobilest

Giữ xe
Nhân viên
BQT sẽ ủng hộ hết sức trong khả năng có thể . Cùng mọi người vượt qua trong giai đoạn khó khăn này .

hyundai

Tài xế O-H
Cảm ơn ban quản trị, chúc anh em TPHCM và các tỉnh miền nam, cùng anh em cả nước vượt qua đại dịch lần này

Vin

Tài xế O-H
Xin cảm ơn ban quản trị đã có những hành động kịp thời lan toả giá trị giúp đồng nghiệp nhé

huynhhaily

Tài xế O-H
Tinh thần vì cộng đồng của bác Đàm thật đáng ngưỡng mộ. cầu mong đại dịch qua mau để ae quay lại công việc của mình.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên