Hình ảnh sinh nhật oh tại thái nguyên

thichthaoraxem
Bình luận: 15Lượt xem: 8,470

thichthaoraxem

Học, Học nữa,...Học mãi
Thưa các cụ ,vậy là buổi sinh nhật OH đã thành công tốt đẹp. buổi off đã diễn ra vô cùng trang trọng và thân mật, ấm cúng đúng chất OH.
Xin trân trọng cảm ơn ban tổ chức đã có sự chuẩn bị hết sức chu đáo và nghiêm túc để buổi lễ được diễn ra suôn sẻ tới những giây phút cuối cùng.
Xin cảm ơn các cụ Ban OH Thái Nguyên đã dành sự đón tiếp rất nồng hậu và trang trọng tại khách sạn Dòng Sông Xanh thơ mộng
Bên truyền thông hôm đó đã có hẳn 1 đội ngũ phó nháy được trang bị những máy ảnh hiện đại, lên đến nhiều megapixel cộng với tác phong rất chuyên nghiệp ,đảm bảo không bỏ sót 1 khoảnh khắc nào của OH. Nhưng sau khi đã hoàn thành nhiệm vụ các cụ ''bét tè lè nhè'' bù nên tới hôm nay chưa thể Up những hình ảnh quý giá đó lên.
Để giải cơn khát hình ảnh ''đập phá'' hôm sinh nhật và cũng là hâm nóng cho những hình ảnh chính thức được công bố, hôm nay e mạn phép đăng 1 bức ảnh mà em bon chen mới có được ( vì em mải ăn và ngắm gái quá).
Hiện sức khỏe của cụ KHOADONGLUC đã tạm ổn nhưng vẫn hơi ''ngáo'' và rất cần sự ủng hộ của anh em để cụ mau khỏe. Mỗi lít xăng các cụ đổ cho topic này tựa như các cụ tiếp thêm máu cho cụ KHOADONGLUC đấy ạ.
Mời các cụ vào bình luận ảnh này, cụ nào có LỜI BÌNH HAY,SÂU Sắc VÀ DÍ DỎM em xin tặng toàn bộ số xăng được đổ ở topic này cộng thêm 1000l xăng của em.
[DOUBLEPOST=1400506234,1400483387][/DOUBLEPOST]Không biết cụ Khoadongluc còn định thâu tóm cái gì nữa!

canhoto

Tài xế O-H
Không hiểu có lỗi gì mà bức anh em tải về chế lại một chút cũng chỉ có 1,4MB. Em tải lên rất nhiều lần đều bị thông báo file lớn hơn quy định. Sau đó em nhận được 6, 7 cái thông báo bị trừ điểm vì bài bị xóa, tổng em bị trừ gần 100 điểm. Thưởng chả thấy đâu lại mất thêm tiền, đúng là tiền mất tật mang các cụ ợ!

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
Không hiểu có lỗi gì mà bức anh em tải về chế lại một chút cũng chỉ có 1,4MB. Em tải lên rất nhiều lần đều bị thông báo file lớn hơn quy định. Sau đó em nhận được 6, 7 cái thông báo bị trừ điểm vì bài bị xóa, tổng em bị trừ gần 100 điểm. Thưởng chả thấy đâu lại mất thêm tiền, đúng là tiền mất tật mang các cụ ợ!
Chào cụ !
Trong quá trình sửa link bài viết
Em đã xóa 1 "lố" bài của cụ với nội dung cảm ơn + hay quá . . .
Vì vậy cụ mới nhận đc thông báo bị trừ điểm đấy ạ !

thichthaoraxem

Học, Học nữa,...Học mãi
Tất cả các hoạt động của các thành viên trên dđ đều có 1 hệ thống giám sát chặt chẽ và có hệ thống. Vì vậy mọi hành động mang tính chất spam cốt để kiếm điểm đều không qua mắt được ban quản trị, cũng như việc lập nhiều níc dđ đều bị xử lý. Tôi -THICHTHAORAXEM xin hứa sẽ lượn lách trên dđ 1 cách văn minh, đúng luật!

thichthaoraxem

Học, Học nữa,...Học mãi
các cụ nào có hỉnh ảnh đặc sắc cụ cứ đăng lên đây để các thành viên khác có thể cảm nhận được sức nóng của buổi sinh nhật OH.

canhoto

Tài xế O-H
Chào cụ !
Trong quá trình sửa link bài viết
Em đã xóa 1 "lố" bài của cụ với nội dung cảm ơn + hay quá . . .
Vì vậy cụ mới nhận đc thông báo bị trừ điểm đấy ạ !
Cụ xem lại rồi đính chính giúp em không là oan em quá (nhỡ anh em hiểu lầm là e câu like) Mỗi khi đưa bài lên diễn đàn em đều có sự cân nhắc, còn đại loại như 'hay quá-cảm ơn' thì em chưa từng 1 lần. Sự cố lần này là em tải ảnh lên đều bị thông báo là dung lượng vượt quá cho phép, sau đó em đều tắt đi và làm lại nhưng đều không được. Em cũng chưa nhấn đăng bài vì không tải được ảnh. Em chỉ nghĩ là do lỗi mạng thôi. Mong cụ xem rồi đính chình giúp!

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
Chào cụ @canhoto . Khoảng thời gian mà cụ đính kèm tài liệu chính là khoảng thời gian em chuyển dữ liệu, và trong quá trình chuyển em đã xóa những bài viết mang tính chất spam , bài viết có thể từ năm 2009 ->2013 em cũng đều xóa cả.Và em nhớ chính xác là có xóa bài của cụ.
Trường hợp cụ up đính kèm vượt quá dung lượng sẽ ko bị trừ/cộng điểm gì cả cụ nhé.

thichthaoraxem

Học, Học nữa,...Học mãi
Thưa các cụ ,vậy là buổi sinh nhật OH đã thành công tốt đẹp. buổi off đã diễn ra vô cùng trang trọng và thân mật, ấm cúng đúng chất OH.
Xin trân trọng cảm ơn ban tổ chức đã có sự chuẩn bị hết sức chu đáo và nghiêm túc để buổi lễ được diễn ra suôn sẻ tới những giây phút cuối cùng.
Xin cảm ơn các cụ Ban OH Thái Nguyên đã dành sự đón tiếp rất nồng hậu và trang trọng tại khách sạn Dòng Sông Xanh thơ mộng
Bên truyền thông hôm đó đã có hẳn 1 đội ngũ phó nháy được trang bị những máy ảnh hiện đại, lên đến nhiều megapixel cộng với tác phong rất chuyên nghiệp ,đảm bảo không bỏ sót 1 khoảnh khắc nào của OH. Nhưng sau khi đã hoàn thành nhiệm vụ các cụ ''bét tè lè nhè'' bù nên tới hôm nay chưa thể Up những hình ảnh quý giá đó lên.
Để giải cơn khát hình ảnh ''đập phá'' hôm sinh nhật và cũng là hâm nóng cho những hình ảnh chính thức được công bố, hôm nay e mạn phép đăng 1 bức ảnh mà em bon chen mới có được ( vì em mải ăn và ngắm gái quá).
Hiện sức khỏe của cụ KHOADONGLUC đã tạm ổn nhưng vẫn hơi ''ngáo'' và rất cần sự ủng hộ của anh em để cụ mau khỏe. Mỗi lít xăng các cụ đổ cho topic này tựa như các cụ tiếp thêm máu cho cụ KHOADONGLUC đấy ạ.
Mời các cụ vào bình luận ảnh này, cụ nào có LỜI BÌNH HAY,SÂU Sắc VÀ DÍ DỎM em xin tặng toàn bộ số xăng được đổ ở topic này cộng thêm 1000l xăng của em.
[DOUBLEPOST=1400506234,1400483387][/DOUBLEPOST]Không biết cụ Khoadongluc còn định thâu tóm cái gì nữa!

Như vậy đã lâu không có thành viên nào tham gia trò chơi của em nên bây giờ em sẽ dừng cuộc chơi ở topic này . Căn cứ theo số lượt người đổ xăng và cảm nhận riêng của cá nhân em thì phần thưởng 1000 lít xăng xứng đáng thuộc về cụ kinglove . nào mời cụ kinh lên xếp hàng nhận phần thưởng .

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên