hình ảnh buổi offline của HUI-BICAR CLUB

A
Bình luận: 23Lượt xem: 4,745
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

admin

Tài xế O-H
HUI-BIKER GIAO LƯU
Vào đúng 17h30 ngày 11/7 năm 2009 theo giờ GMT toàn thể thành viên HUI-BICAR đã có mặt và tập trung đầy đủ tại cổng Trường đại học Công ngiệp Thành phố Hồ Chí Minh . Hơn 40 thành viên đến từ các trường đại học: Công nghiệp, Sư phạm Kỹ thuật , Bách khoa , các thành viên đã công tác tại các công ty toyota , giảng viên của trường đã tập hợp đông đủ . Sau khi bàn bạc keế hoạch hoạt động cho CLUB tất cả CLUB đã diễu hành hướng về PHAN VĂN TRỊ STEET và chỗ đáp của đoàn là quán BẠCH ĐẰNG
Buổi offline đã được tổ chức hoành tráng , toàn thể thành viên đều đưa quyết tâm xây dựng một HUIBICAR vững về phong trào mạnh về kỹ thuật!

ĐANG UP ẢNH HÃY CHỜ ĐỢI MỘT VÀI PHÚT

ot2

Tài xế O-H
sư huynh đừng quăng mấy tấm xấu xa thối tha của e lên nhé, mất hết hình tượng :D

sdc1412ss

Tài xế O-H
chà đợt tới tính tổ chức ở vũng tàu hả bác khoadongluc, a nhưng mà bác chơi xấu nha sao ko up hình em với con vợ em lên, hic cả buổi off mà em chỉ có 1 tấm, bắt đền bác đấy, đề nghị lần sau bác nhớ ghi tên anh em ở dưới ảnh khi up nhé, để còn bít ai là ai, thui dù gì cũng thanks sự nhiệt tình của bác

ot2

Tài xế O-H
thôi chết để ông Đ chụp hình rốt cuộc ko có tấm nao của ổng hết rồi

admin

Tài xế O-H
chà đợt tới tính tổ chức ở vũng tàu hả bác khoadongluc, a nhưng mà bác chơi xấu nha sao ko up hình em với con vợ em lên, hic cả buổi off mà em chỉ có 1 tấm, bắt đền bác đấy, đề nghị lần sau bác nhớ ghi tên anh em ở dưới ảnh khi up nhé, để còn bít ai là ai, thui dù gì cũng thanks sự nhiệt tình của bác

bác ơi ! em upload mà cái hình của bác nó nặng wa hay sao đó để em bổ sung ngay

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên