Hiace nổ galangty một lúc là chết máy

N
Bình luận: 19Lượt xem: 2,937

Nguyendong1988

Tài xế O-H
Chào các bác.chiều nay e gặp con hiace đang đi bị chết máy.đã làm thay lọc nhiên liệu vệ sinh đường ống cấp và hồi thay lọc xong nổ máy chế độ galangty dc 1 lúc rồi chết khoảng 30g.ga to thì nổ bình thường.áp dầu 3000kpa dao động hơn tý.nhưng vừa nổ vừa bơm tay thì nổ galang ty dc.e đang nghi bơm cao áp vì khi vòng tua lớn mới hút dc dầu.các bác cho ý kiến để mai e chiến tiếp.máy nổ ko báo lỗi

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chào các bác.chiều nay e gặp con hiace đang đi bị chết máy.đã làm thay lọc nhiên liệu vệ sinh đường ống cấp và hồi thay lọc xong nổ máy chế độ galangty dc 1 lúc rồi chết khoảng 30g.ga to thì nổ bình thường.áp dầu 3000kpa dao động hơn tý.nhưng vừa nổ vừa bơm tay thì nổ galang ty dc.e đang nghi bơm cao áp vì khi vòng tua lớn mới hút dc dầu.các bác cho ý kiến để mai e chiến tiếp.máy nổ ko báo lỗi
Bác treo can dầu lên rồi thử xem nào

Hổ Vồ

Tài xế O-H
3000kpa ở đây là khi đề nổ, ga lên hay như nào hả bác? Xe đang đi tự nhiên chết máy là lúc đó có bị hết nhiên liệu không hay tự nhiên vậy. Bác thay lọc xong có mồi dầu chưa? Bơm tay mà nổ được Em sợ bị AIR đường nhiên liệu.

Nguyendong1988

Tài xế O-H
3000kpa ở đây là khi đề nổ, ga lên hay như nào hả bác? Xe đang đi tự nhiên chết máy là lúc đó có bị hết nhiên liệu không hay tự nhiên vậy. Bác thay lọc xong có mồi dầu chưa? Bơm tay mà nổ được Em sợ bị AIR đường nhiên liệu.
Khi nổ bác ạh.đề nó khoảng 4500kpa.đang đi tụ nhiên chết.lọc đã mồi dầu xả e cũng tuong đối kĩ.

nguyendzzung

Tài xế O-H
Sử lý bơm đi chú...anh vừa làm một con buổi chiều nay xong bệnh cũng na ná như vậy.Vệ sinh bơm áp xong bơm nhồi bơm tay vài cái là nổ ngon lành gangty lại về với em nó...vừa cầm tiền xong vẫn còn hơi nóng...

4banhdamme

Tài xế O-H
Khó nhỉ. Vậy thì sao biết chính xác nó bị ở đâu? Theo đánh giá chủ quan của bác thì là bị ở đâu? Nguyên nhân là gì? Bác có thể chia sẻ .
Theo em chắc chỉ có bơm hoặc SCV . Kim dòng này cũng lành.

Nguyendong1988

Tài xế O-H
Khó nhỉ. Vậy thì sao biết chính xác nó bị ở đâu? Theo đánh giá chủ quan của bác thì là bị ở đâu? Nguyên nhân là gì? Bác có thể chia sẻ .
Theo em chắc chỉ có bơm hoặc SCV . Kim dòng này cũng lành.
Nó bị bơm cao áp bác ạh.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên