Hệ thống nâng hạ kính

PROduy
Bình luận: 5Lượt xem: 1,320

PROduy

Tài xế O-H
cả nhà cho em hỏi. em gặp con suzuki celeiro đời nào 208 gì đấy ah. vấn đề là xe nó kính 4 cửa thì chỉ cửa bên lái con hoạt động con 3 cửa kia thì tắt ngụm ah. e chơi ht cầu chì rơ le công tắc mà vẫn không được ah. mà e lại không có cái mạch của con này vậy bác nào có nguyên mạch cho em xin cái link ah. với bác nào chuẩn đoán nguyên nhân ui e mò mẫm cái ạ. mong các cụ giúp đỡ nhiệt tình ah

pham_t_dat

Tài xế O-H
cả nhà cho em hỏi. em gặp con suzuki celeiro đời nào 208 gì đấy ah. vấn đề là xe nó kính 4 cửa thì chỉ cửa bên lái con hoạt động con 3 cửa kia thì tắt ngụm ah. e chơi ht cầu chì rơ le công tắc mà vẫn không được ah. mà e lại không có cái mạch của con này vậy bác nào có nguyên mạch cho em xin cái link ah. với bác nào chuẩn đoán nguyên nhân ui e mò mẫm cái ạ. mong các cụ giúp đỡ nhiệt tình ah
Cụ ktra cho em công tác khóa kính nhé . Do la co g tắc cắt mát của ht len xuong kinh

phamchieu334

Tài xế O-H
bây giờ bác kích điện trực tiếp vào mô tơ xem nó có chạy không đã
còn phía các cánh cửa còn lại các cụm côn tắc thường có 5 dây.1 dây là lửa.2 dây xuống mô tơ còn 2 dây là từ trên công tắc tổng xuống-khi không điều khiển trên tổng thì 2 dây này phải có mát.khi điều khiển từ trên tổng xuống hay công tắc ở cánh cửa thì 2 dây xuống mô tơ phải có cả lửa cả mát,em cũng hay gặp trường hợp này là vẫn có lửa đảo chiều nhưng mất mát từ cụm công tắc tổng xuống

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên