Hệ thống điện ô tô

H
Bình luận: 5Lượt xem: 1,619

HoangVanUy

Tài xế O-H
‍Các bác cho em hỏi???
Trong ô tô có hệ thống điện như nạp, khởi động, đánh lửa, chiếu sáng, tín hiệu, điều khiển... Ngoài ra còn hệ thống gì liên quan đến điện không ạ???
️Có bác nào có tài liệu về sơ đồ mạch điện các hệ thống trên xe, cho em xin ạ...???
♂️
♂️
♂️Em là sinh viên, cần được chỉ dạy nhiều ạ!!!

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
‍Các bác cho em hỏi???
Trong ô tô có hệ thống điện như nạp, khởi động, đánh lửa, chiếu sáng, tín hiệu, điều khiển... Ngoài ra còn hệ thống gì liên quan đến điện không ạ???
️Có bác nào có tài liệu về sơ đồ mạch điện các hệ thống trên xe, cho em xin ạ...???
♂️
♂️
Bây giờ thì hệ thống nào cũng có thể có điện rồi. Bác nên đặt câu hỏi khác bổ ích hơn

Bachbanhbeo

Tài xế O-H
‍Các bác cho em hỏi???
♂️
♂️
bạn nên tìm những quyển sach tiếng anh như thế này đọc, vừa có thêm kiến thức chuyên môn mà lại luyện được tiếng anh chuyên ngành, mà co tiếng anh rồi thì làm được rất nhiều việc

sach hay.PNG

Bachbanhbeo

Tài xế O-H
‍Các bác cho em hỏi???
♂️
♂️
https://www.oto-hui.com/diendan/threads/automotive-electrical-and-electronic-systems-2012.59068/ bạn vào link này tải nha

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên