Hệ thống đánh lửa trực tiếp

gockhuat
Bình luận: 17Lượt xem: 2,175

gockhuat

Tài xế O-H
Bác nào biết điot d5 d6 có công dụng như thế nào chỉ giúp em với. Em đọc mà vẫn ko hiểu

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
nếu cuộn dây mất dòng đột ngột thì sdd tự cảm theo chiều duy trì chiều dòng điện ban đầu, điện tăng đột ngột thì sdd tự cảm theo chiều chống lại nguyên nhân sinh ra nó
Ý bác là sao, tôi không hiểu?? Bác nói ra điều này làm gì nhỉ, trong sách đầy, chả liên quan đến câu nói mà bác đã trích dẫn từ tôi

anhnongdan

Tài xế O-H
Nó dập như thế nào? bác nói rõ hơn giúp em với ạ
bác cái bánh xe đã trả lời là dập tắt dao động điện từ trong cuộn sơ cấp là đã trả lời câu hỏi của bác ở đầu bài rồi. còn để hiểu rõ hơn bác nên hỏi các thầy để được giải thích cặn kẽ hơn. ở đây thợ nhiều, có thể hiểu nguyên lí nhưng để giải thích cho người khác hiểu rất khó. các thầy ở trường kiến thức chuyên sẽ có cách để bạn dễ hiểu.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
bác cái bánh xe đã trả lời là dập tắt dao động điện từ trong cuộn sơ cấp là đã trả lời câu hỏi của bác ở đầu bài rồi. còn để hiểu rõ hơn bác nên hỏi các thầy để được giải thích cặn kẽ hơn. ở đây thợ nhiều, có thể hiểu nguyên lí nhưng để giải thích cho người khác hiểu rất khó. các thầy ở trường kiến thức chuyên sẽ có cách để bạn dễ hiểu.
Hình như bác ấy đang hiểu lầm rằng mạch RLC là sức điện động. Thế thì giải thích sao nổi. RLC được học từ hồi phổ thông mà

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên