Hệ thống chiếu sáng thông minh AFS ( đèn liếc mắt ) trên ô tô hiện đại

X
Bình luận: 12Lượt xem: 5,212

DangPhuong

Tài xế O-H
bác kiếm trên mạng tài liệu Tiếng Anh hay Tiếng Việt ? Kiếm Tiếng Việt thì không có ra đâu ,các hệ thống này mới được giới thiệu trên các xe của Đức thôi

xuanphuc2112

Tài xế O-H
E có tìm hiểu tiếng việt thì cũng có ít nhưng nó chỉ giới thiệu khái quát thôi bác ạ
Còn tìm hiểu tiếng anh có mà không chắc chắn có phải k bác ơi

DangPhuong

Tài xế O-H
Thế bác tìm bằng Tiếng Anh với keyword là gì?
Cái này tìm hiểu làm báo cáo nộp thì được chứ làm đồ án thì hơi ác vì chả có xe nào ở Việt Nam trang bị hệ thống này cả .Bác nên chuyển đề tài đi là vừa

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Em cần nguyên lí và cấu tạo những bộ phận điển hình của hệ thống này bác ạ.
Các bộ phận của hệ thống: mô tơ xoay đèn, mô tơ nâng hạ đèn, hộp điều khiển, cảm biến tốc độ xe, cảm biến tốc độ trục khuỷu, cảm biến độ cao, cảm biến góc quay lái, tín hiệu khởi động
Nguyên lý hoạt động: lúc nào rảnh, nhớ đến đâu nói đến đó

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Bác có tài liệu gì nói về cái này không hã bác ???
Các bộ phận của hệ thống: mô tơ xoay đèn, mô tơ nâng hạ đèn, hộp điều khiển, cảm biến tốc độ xe, cảm biến tốc độ trục khuỷu, cảm biến độ cao, cảm biến góc quay lái, tín hiệu khởi động
Nguyên lý hoạt động: lúc nào rảnh, nhớ đến đâu nói đến đó

phamvanhieu280894

Tài xế O-H
Hiện nay em làm đồ án về hệ thống chiếu sáng thông minh AFS ( đèn liếc mắt ) trên ô tô hiện nay, bác nào có tài liệu cho em xin với, em tìm tài liệu trên mạng có khá là ít thông tin, mong các bác giúp đỡ.
Cụ có thể tìm kiếm thông tin bằng video và tài liệu tiếng anh với từ khóa này "
Adaptive-Front light System".
Hoặc tham khảo qua bài viết này : https://www.oto-hui.com/threads/so-bo-he-thong-den-liec-adaptive-front-light-system.94100/

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên