Góp ý website khoa mình

M
Bình luận: 9Lượt xem: 2,262

MinhHoang

Tài xế O-H
:) theo mình thấy thì website của khoa mình mấy cái icon và hình động nhiều quá.làm cho khi vào chậm lắm,nó tải về máy bị cà giựt,nên để logo của trường mình và khoa mình thôi,tội vạ gì để mấy cái biểu tượng của các hảng xe,quảng cáo không công cho nó làm gì.và thêm mục thơì khóa biểu cho các lớp nữa đi cái này rất cần thiết đó.chúc cho website khoa mình ngày càng phát triển

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
cảm ơn sự góp ý rất chân thành của bạn ! chúng tôi sẽ tiếp thu ý kiến của bạn chunúg tôi rất cần những ý kiến thẳng thắn như bạn ! mong bạn đóng nhiều vho trang web của chúng ta ! cảm ơn!

lesihanh

Tài xế O-H
công nhận là nếu có cái thời khóa biểu của các lớp thì quá tốt. nhưng không nên bỏ các logo của các hãng xe bác ạ .có các logo thì giao diện đỡ đơn điệu hơn nhiều, mà lai trông rất đẹp mắt

kietanh

Tài xế O-H
chào các thầy cô khoa động lực.chúc các thầy cô có ngày làm việc tốt.em là thành viên của lớp TCOT35B .cho em hỏi khoa mình có tổ chức ôn thi tốt nghiệp không?mà nếu có là khi nào?

otocu

quản trị diễn đàn
co chu, hien tai doi voi he TCOT thi khoang dau thang 7 se co on thi chuyen nganh, con cu the hon thi khi co ke hoach cac thay se post len

oto@

Tài xế O-H
theo mình thì diễn đàn không nhất thiết phải cần ........ .edu.vn mà tên miền của mình thứ nhất là gọn gàng dễ nhớ, được nhiều người biết tới, sử dụng dễ dàng,

lesihanh

Tài xế O-H
tôi đồng ý là không nên đổi tên miền đang sử dung. bạn muốn nó là tên cấp 2 của trang chủ cũng hay. nhưng bây giờ đã lập ra rồi thì không nên thay đổi nữa, trong khoảng thời gian hoạt động vừa qua của web cũng đã thu hút dc rất nhiều thành viên tham gia. vì vậy nếu bây giờ mà đổi tên sẽ gây khó khăn cho những thành viên đã tham gia và ủng hộ từ trước tới giờ và sau nay.khi đã quen với cái tên này người ta sẽ khó chấp nhận một cái tên khác bạn ah

cuongpro_9012

Tài xế O-H
mấy Bác quản trị ơi!!!!! hình như trang chủ nhà ta có virut thì phải. mấy Bác xem thử lần nào em vào trang chủ máy cũng báo có virut diệt hoài mà ko hết. Các Bác xem lại dùm cám ơn các Bác

sonmaster

Tài xế O-H
mấy bác quản trị ơi!!!!! Hình như trang chủ nhà ta có virut thì phải. Mấy bác xem thử lần nào em vào trang chủ máy cũng báo có virut diệt hoài mà ko hết. Các bác xem lại dùm cám ơn các bác

trước hết cảm ơn bạn mình nghĩ bạn đang dùng phần mềm avira mà trang chủ của mình hiện đang dùng mã nguồn asp nên riêng chương trình viruss avira (hình cái dù) có một số mã lệnh tưởng nhầm là viruss thật ra không phải viruss đâu bác yên tâm chúng em xài kis 2009 và bit 2009 đều không có hiện tượng này kể cả nod32 mong bác thông cảm
xib cảm ơn lời góp ý cua bác
khoa động lực

lesihanh

Tài xế O-H
cai này tôi biết nẹ lúc trước tôi cũng nghĩ là có virus nhưng không phải mà tại chương trình diệt vi rut đó thôi. từ khi chuyễn qua dùng BKAV thì mọi thứ ổn cả

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên