Góp ý tài liệu trên kilobooks giống với tài liệu trên O-H

B
Bình luận: 8Lượt xem: 3,029

n2vc4b

Tài xế O-H
đó cũng là điều dễ hiểu,bởi diễn đàn chúng ta là chia sẻ tài liệu cho mọi thành viên để ngành phát triển còn bên kilobooks chỉ có một vấn đề là làm ăn thương mại

OS

Đời là bể khổ!
http://www.kilobooks.com/ em vào trang này thấy khá nhiều tài liệu đồ án ở O-H ở trên kilobooks, mong ban quản trị xem lại, vì bên kilobooks dùng để kinh doanh
Mình cũng đã xem qua bên đó và thấy bên đó kinh doanh mọi thứ tài liệu không riêng gì tài liệu ô tô. Việc lấy nguồn tài liệu miễn phí để kinh doanh thương mại là có và hiển nhiên, còn việc lấy tài liệu thương mại mà đi chia sẻ thì ....:27::27::27::27::27:

Mr.Pono

Pờ Nờ
Cái này chịu thôi các cụ ạ. Mình share free mà, còn họ lợi dụng mình hay không cũng không thể nói được.

Hay có cụ nào Là member của forum này cung cấp tài liệu cho bên đó cũng nên. Không thể nói gì được.

huynguyenmbv

Tài xế O-H
Mấy bác làm gì được bởi đơn giản không ai bảo hộ các tài liệu trên này cả, một kẻ hở của pháp luật nhưng cũng là 1 điều có lợi cho ta sài chùa chứ ai mua nổi đâu hoặc chịu bỏ tiền ra mua đâu.^^

MyPower

Tài xế O-H
Cái vấn đề này theo em là chúng ta chỉ có cách là làm cho mọi người cần tài liệu của chúng ta trên kilobook tìm thấy chúng ta trước khi tìm thấy kilobook. Như vậy thì việc kinh doanh của bên kia chẳng còn ý nghĩa gì nữa.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên