Góc học tập

D
Bình luận: 6Lượt xem: 2,121
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ductrongonline

Tài xế O-H
:cool:Trong chuyên mục "ô tô - xe máy " mình đưa ra chủ đề (góc học tập) nhằm giúp sinh viên trong khoa chúng ta cũng như mọi người trong diễn đàn nêu ra các ý kiến hay posst những thắc mắc - câu trả lời để anh em được thấy rõ. và mình cũng hy vọng những lời đáp án của các bạn đưa ra cũng là câu trả lời thiết thực để chúng ta sử dụng trong học tập cũng như trong thực hành - mình thấy mỗi khi làm bài tiểu luận hay đồ án môn học khiến sinh viên chúng ta rất lúng túng trong việc tìm tài liệu - hay phải vào internet tìm hoài mà không thấy - sao trong diễn đàn của chúng ta sẽ là một tài nguyên ( tài liệu) để cho dân ô tô được biết đến nhỉ - Mình mong rằng cái GÓC HỌC TẬP này sẽ là một trong những tài nguyên đó - có được như vậy thì phải nhờ các bạn ra tay đó
CẢM ƠN CÁC BẠN NHIỀU !

ot2

Tài xế O-H
hơ, thì diễn đàn mình trước nay vẫn chủ trương post tài liệu lên cho ae mà, kho tài liệu của oto-hui.com có thể là hoành tráng nhất đó bạn
còn ý tưởng thành lập góc học tập của bạn rất hay nhưng mình nghĩ có hướng đi cụ thể hơn

ductrongonline

Tài xế O-H
vì mình nghĩ trong vấn đề học tập của tụi mình có rất nhiều câu hỏi hay phải làm tiểu luận: nhiều khi lên mạng tìm không có - và lại mình muấn chúng mình sẽ góp ý và trả lời gay trên góc học tập này - có hỏi -có trả lời. thì lúc đó mỗi người một câu trả lời thì câu hỏi càng sáng tỏ hơn

Pucchiaio

Tài xế O-H
Các pác có thể trả lời cho em biết tại sao học Oto mà phải học cả môn CNXHKH với Pháp luật đại cương để làm cái rì ko ạ

vancong

Hết mình vì Ô hát!
Góp ý

Các Bác nói vậy thì cũng khó trả lời thât. nhưng học trong chương trình nào cũng vậy, cũng đi từ Đại cương tới cơ sở nhành rùi mới tới Chuyên ngạnh Học mấy môn chính trị cũng khó thât. Nhưng để hiểu dc đúng là 1 vấn đề khó và nó vận dụng trong cuộc sống của mọi thời đai.
Nếu tài liệu trên diễn đàn không có bac có thể vào mục yêu cầu tài liệu hoăc vao muc hỏi đáp để dc trả lời . Cảm ơn các Bác

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên