Giúp e đồ án nghiên cứu lý thuyết hệ thống treo tự động trên ô tô

T
Bình luận: 7Lượt xem: 885

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
em đang làm đồ án " nghiên cứu lý thuyết hệ thống treo tự động điều khiển trên ô tô" .. các bác nào có tài liệu liên quan chia sẻ cho em tham khảo với. e xin cảm ơn nhiều ạ

---------
Ảnh mod minh hoạ
Đi hỏi, đi xin thì có trách nhiệm tý đi. Việc của mình mà còn vô trách nhiệm, thì người khác sao mà có trách nhiệm giúp mình. Bác cần gì thì nói, ai biết cái liên quan là thế nào?

ThanhBaPhi

Tài xế O-H
Câu hỏi chung chung kiểu này khó ai trả lời cho bạn đc lắm, vì nó quá rộng và không cụ thể xe nào cả. Nếu bạn đang làm đồ án thì bạn nên định hướng làm theo kiểu Mô hình hay Lý thuyết để thuyết trình, Định hướng xong thì xem trường hướng dẫn trình bày thế nào, do mỗi trường mỗi khác có thể đồ án xịn trường này nhưng cùi bắp của trường khác. Xem thường các Thầy ở trường cần nội dung gì để giới thiệu? Từ đó bạn mới tìm kiếm một số tài liệu xe đó, không hiểu chỗ nào thì bạn tổng hợp lại câu hỏi rồi các bác cao thủ sẽ chỉ cho bạn. Thường thì Bạn có các câu hỏi về Nguyên lý, thắc mắc về cấu tạo, các Pan thường gặp trên xe , cách khắc phục tình trạng thì các bác sẽ giúp bạn dễ hơn. Chúc bạn thành công

Distance404

Tài xế O-H
e xin lỗi mong bác thông cảm.. bác cho e hỏi " ảnh hưởng của đặc tính hệ thống treo tới tính êm dịu và lực động " là ntn k bác .. e cảm ơn
Không biết bác đã tìm hiểu vấn đề này trước khi đặt câu hỏi chưa chứ mình copy paste câu hỏi của bác lên google là đã thấy một đống bài luận văn thạc sỹ cho chủ đề của bác rồi (-_-)

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên