Giàn lạnh sau xe đầu kéo mỹ hoạt động thế nào

ATuanDL
Bình luận: 7Lượt xem: 1,590

ATuanDL

Tài xế O-H
Các cao nhân vào chém hộ e phát tại e cũng mới vừa làm xe đầu kéo mỹ. Dàn lạnh sau của xe đầu kéo mỹ thì đường ống gas vẫn thông với dàn trước. Nhưng lúc chỉ bật dàn trước , không bật giàn sau thì giàn sau có lạnh ko ạ. E ko biết nó có van chặn gas ở dàn sau không nữa

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Các cao nhân vào chém hộ e phát tại e cũng mới vừa làm xe đầu kéo mỹ. Dàn lạnh sau của xe đầu kéo mỹ thì đường ống gas vẫn thông với dàn trước. Nhưng lúc chỉ bật dàn trước , không bật giàn sau thì giàn sau có lạnh ko ạ. E ko biết nó có van chặn gas ở dàn sau không nữa
Bác tự tìm thôi. Nhiều xe, nó liền luôn van tiết lưu

Mecxibopcu

Tài xế O-H
Dàn lạnh sau thiết kế y hệt giàn lạnh trước. 2 dàn thông nhau bằng 2 đường ống cao áp và thấp áp lắp trước 2 van tiết lưu. Khi bật điều hoà 1 dàn trước thì dàn sau vẫn lạnh bình thường nhưng giống như 1 hệ thống hỏng quạt tản nhiệt dàn lạnh nên hệ thống sẽ tuần hoàn 1 mình dàn trước thôi

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Vậy nó liền tgif nó điều khiển bằng điện hay sao v bác
Vâng ạ. Một van điện từ gắn luôn van tiết lưu

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên