Gặp vấn đề gì với diễn đàn mới anh em góp ý giúp vào đây ạ

Nguyễn Thanh Đàm
Bình luận: 92Lượt xem: 28,966

wensheng

Tài xế O-H
Bấm vào số page nó tự chuyển về Page 1 phải bấm nút Tiếp nó mới đi

wensheng

Tài xế O-H
Hiện giờ kiếm xăng khó quá, không thể dễ như trước, không biết đây có phải là nỗi không hay chính sách mới vậy nhỉ ?

Canh Miếu

Gác cổng O-H
Nhân viên
Đây không phải là lỗi bác nhé. BQT hiện đang cân nhắc nâng mức điểm tặng xăng khi cho các quá trình hoạt động. Về phần hình ảnh trước mắt đã bỏ cộng điểm mỗi bài viết mới.
Trân trọng.

nguoidangkiem4

Tài xế O-H
Báo cáo cái giao diện này làm em rất khó để kiểm tra cái phần tài liệu mình up lên chỗ nào và vào kiểm tra chỗ nào. xin cho link hướng dẫn thanks!

Canh Miếu

Gác cổng O-H
Nhân viên
Xịn xò hơn trước nhiều rồi , nhưng em vẫn chưa biết cách đăng tài liệu vào các danh mục như trước để kiếm ít xăng , mà chỉ thấy viết bài viết cá nhân xong không cài được tool điểm . Bác nào biết chỉ em với em cảm ơn!
Bác xem bài này nhé.

startfromzero

Tài xế O-H
Lâu lâu em vào lại tài khoản, hình như thông báo có thêm xăng nhưng không được cập nhật vào tổng xăng đang có, bác check giúp em nhé, em cảm ơn bác

Canh Miếu

Gác cổng O-H
Nhân viên
Tất cả user download tài liệu mà cụ up lên, cụ đều nhận được xăng từ tài liệu cụ đặt điểm và được thưởng thêm khoản gọi là "+ thêm xăng do người dùng download tài liệu của mình" cụ nhé.

startfromzero

Tài xế O-H
AD cho em hỏi sao đặt xăng tài liệu ví dụ như 50L thì chỉ nhận được 5L vậy ad

Canh Miếu

Gác cổng O-H
Nhân viên
5L là bác nhận thêm bonus xăng do có người tải tài liệu của bác. Đối với mỗi lượt tải, sẽ + 50L như bác đã set xăng (không hiển thị thông báo này). Bác check profile của mình sẽ rõ nhé.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên