Gặp vấn đề gì với diễn đàn mới anh em góp ý giúp vào đây ạ

Nguyễn Thanh Đàm
Bình luận: 92Lượt xem: 28,818

Đinh Công Văn

Tài xế O-H
em có chút vấn đề về các gói tài khoản nên thêm mục thanh toán bằng thẻ và thêm nhiều gói khác nhau tương đương với các điểm thưởng để các thành viên có thể mua tài liệu

Nguyễn Thanh Đàm

Giữ xe
Nhân viên
Chào bác, những thành viên tích cực như bác chỉ cần nhắn tin cho admin thì chúng em sẽ chuyển ngay bát kể là tài liệu nào ạ
Chỗ góp ý của cụ, em xin xem xét lại, vì hiện tại diễn đàn chúng ta không thương mại tài liệu bác ạ. Sắp tới nếu nhu cầu cao em sẽ xem có cách nào để anh em cần gấp mà có thể lấy được ngay

Đinh Công Văn

Tài xế O-H
Chào bác, những thành viên tích cực như bác chỉ cần nhắn tin cho admin thì chúng em sẽ chuyển ngay bát kể là tài liệu nào ạ
Chỗ góp ý của cụ, em xin xem xét lại, vì hiện tại diễn đàn chúng ta không thương mại tài liệu bác ạ. Sắp tới nếu nhu cầu cao em sẽ xem có cách nào để anh em cần gấp mà có thể lấy được ngay
cũng phải có kinh phí duy trì hoạt động cho diễn đàn chứ bác phải tối ưu hoá nguồn thu như mấy trang nước ngoài bác ạ
thật sự có một số anh em kĩ thuật toàn kiểu cái bang mà chẳng ngại gì bác ạ

Nguyễn Thanh Đàm

Giữ xe
Nhân viên
cũng phải có kinh phí duy trì hoạt động cho diễn đàn chứ bác phải tối ưu hoá nguồn thu như mấy trang nước ngoài bác ạ
thật sự có một số anh em kĩ thuật toàn kiểu cái bang mà chẳng ngại gì bác ạ
Xin cảm ơn bác đã đồng hành vào chia sẻ cùng em ạ, những góp ý của bác em đang cân nhắc ạ <3

Đinh Công Văn

Tài xế O-H
Xin cảm ơn bác đã đồng hành vào chia sẻ cùng em ạ, những góp ý của bác em đang cân nhắc ạ <3
các mục tài liệu em góp ý là để xăng luôn chứ không phải clik vào mới biết bác ạ
để anh em chủ động hơn cân đối đỡ mất hơn thời gian bác ạ

Đinh Công Văn

Tài xế O-H
em có chút góp ý là khi các thành viên đăng tài liệu lên thì ad hoặc mod tải thử kiểm tra link cũng như thêm vài dòng chú thích vì nhiều anh em cũng không rành lắm về món này nhiều khi đưa link lên bị lỗi cũng như không có mô tả gì cả hoặc mô tả rất trung trung ,tránh tình trạng bị tải nhầm lãng phí

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Sao phần tiêu đề không hiện lên các mục như lúc trúc ạ ( mục chia sẻ, mục đồ án, mục tài liệu,...)
View attachment 110295
Chào bác, hiện các mục tiêu đề phiên bản mới em cũng chưa mò ra bác ạ, nâng cấp mới quá nên em cũng đang mò mẫm bác thông cảm và tạm thời bác cứ thêm [Tiền tố] tạm giúp em nhé, em sẽ ngâm cứu thêm ạ
Cảm ơn bác rất nhiều

ducotopro

Tài xế O-H
có cách nào kiếm xăng nhanh như giao diện cũ không ad, em cần xăng tải tài liệu đi cmt các bài đăng để kiếm xăng mà bị spam mất tài khoản kia, giờ tài khoản này coi như công cốc luôn :(((((

Nguyễn Thanh Đàm

Giữ xe
Nhân viên
có cách nào kiếm xăng nhanh như giao diện cũ không ad, em cần xăng tải tài liệu đi cmt các bài đăng để kiếm xăng mà bị spam mất tài khoản kia, giờ tài khoản này coi như công cốc luôn :(((((
Chào bác, Diễn đàn đang tối ưu toàn bộ hệ thống tính điểm nhằm
Đổi tài liệu
Đổi sách
Đổi quà
Đổi các thiết bị
...
Mong bác chịu khó chia sẻ trên diễn đàn bài hữu ích, hôm qua bác viết em ngồi đọc đến còm men thứ 9 mới quyết định xoá và khoá. Vì các còm men không có tính chất xây dựng
Nếu bác cần tài liệu gì gấp quá có thể nhắn tin lên các ad, tuy nhiên rất mong anh em mỗi người một tay chia sẻ bài viết để giúp diễn đàn phát triển
Nếu là sinh viên có thể vào : https://oto-hui.com/forums/hoi-anh-em-sinh-vien-o-to.595/
Để chia sẻ ! Mọi chia sẻ đều nhận được xăng bác nhé

hungngothanhba

Tài xế O-H
MOD cho tùy chọn tăng hiển thị 50 bài như trước đi, 15 bài ít quá

Canh Miếu

Gác cổng O-H
Nhân viên
Chào bác hungngothanhba,
Hiện tại diễn đàn trong quá trình chạy thử nghiệm bản mới, còn đang trong quá trình tối ưu hóa trải nghiệm. Sắp tới sẽ mở hiển thị thêm 50 bài và nhiều tiện ích khác, bác nhé.
Trân trọng.

DenCaVang

Tài xế O-H
bài viết mới chỉ xem tối được 15 bài. không xem được nhiều hơn bác ạ

Canh Miếu

Gác cổng O-H
Nhân viên
Chào bác DenCaVang,
Hiện tại diễn đàn trong quá trình chạy thử nghiệm bản mới, còn đang trong quá trình tối ưu hóa trải nghiệm. Sắp tới sẽ mở hiển thị thêm 50 bài và nhiều tiện ích khác, bác nhé.
Trân trọng.

Hydraulic98

Tài xế O-H

Nguyễn Thanh Đàm

Giữ xe
Nhân viên
Nãy em đã không lên xăng, xong hỏi còn bị bác canh miếu trừ 20 xăng :)) em đang cần tài liệu gấp mà bị lỗi cũng đã hơi ức chế. Có bác admin nào giúp em tải và gửi về mail Phamdinhtuyen2604@gmail.com với ạ. Xin cảm ơn
Chào cụ, cụ vào kiểm tra inbox nhé em đã gửi link dowload cho cụ ạ

ngocdai102

Tài xế O-H
Viết comment lag kinh khủng các ad ơi. Đánh xong 1 lúc nó mới nhảy chữ. Bàn phím trên đt như bị treo

Canh Miếu

Gác cổng O-H
Nhân viên
Chào bác ngocdai102,
Cảm ơn bác đã phản ánh về vấn đề này. Hiện tại server đang trong quá trình thử nghiệm nên tình trạng lag trên điện thoại: xác nhận đúng như bác góp ý. Đội ngũ mod server vẫn ngày đêm khắc phục lỗi. Bác thông cảm nếu trải nghiệm này mang đến sự khó chịu cho bản thân nhé. Đội ngũ mod sẽ khắc phục và làm "nuột" sớm nhất có thể.
Trân trọng.

Anhnguyen102

Tài xế O-H
TÀI LIỆU CÓ VẺ HAY BỊ LỖI

Canh Miếu

Gác cổng O-H
Nhân viên
Chào bác,
Tài liệu do thành viên up lên từ nhiều nguồn, nếu bị lỗi font chữ bác có thể khắc phục bằng cách download font chữ VNI full về để có thể đọc được nhé. Còn phần tài liệu mở bằng html chú ý mở file bằng IE bản cũ và hạ xuống phiên bản 11-5 bác nhé.
Trân trọng.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên