Gặp vấn đề gì với diễn đàn mới anh em góp ý giúp vào đây ạ

Nguyễn Thanh Đàm
Bình luận: 92Lượt xem: 28,810

Nguyễn Thanh Đàm

Giữ xe
Nhân viên
Chào anh em
Diễn đàn vừa mới nâng cấp xong, đang fix dần các lỗi và hoàn thiện giao diện chắc khoảng mất 1 tuần mới tạm ổn.
Nhờ anh em lướt trên diễn đàn gặp lỗi gì xin góp ý vào đây giúp nhé
Ban quản trị xin chân thành cảm ơn anh em nhiều

Screen Shot 2021-07-13 at 19.19.10.png

Distance404

Tài xế O-H
Tính năng Dark Mode không hoạt động được các bác ơi, giao diện trắng quá em nhìn hơi đau mắt tý :p Với không biết các bác có thể mang màu xanh về lại được không ạ? Trắng quá em thấy nó hơi đơn điệu (hoặc do em quen với màu xanh cũ ~_~)

Đinh Công Văn

Tài xế O-H
nên phân chia nhiều hơn gói tài khoản và điểm thưởng khác nhau cụ ạ
em đang thắc mắc về khoản những tài liệu đăng lên link bị đi trên diễn đàn khá nhiều cần phải dà soát lại và gỡ bớt tránh tình trạng mất điểm oan

nampham1122

Tài xế O-H
Số lượng bài viết có tài liệu đặt xăng trên diễn đàn rất nhiều (hơn chục nghìn bài), BQT cũng đang cố gắng rà soát, kiểm tra nhanh nhất có thể để các bác yên tâm đăng/tải tài liệu.
Tuy nhiên, với số lượng bài nhiều như thế cũng rất cần các bác chung tay, ấn vào nút BÁO CÁO (REPORT) bài viết sai phạm để BQT sớm phát hiện, cũng như giúp diễn đàn phát triển tốt hơn nữa. <3

Distance404

Tài xế O-H
Em thấy có cái này hơi bất cập xíu khi lướt diễn đàn trên điện thoại các mod ơi
Ví dụ ngay tại bài post này, khi xài máy tính thì nó sẽ hiện rõ ra các phân mục của bài viết là Diễn đàn > Thông tin chung > Thông tin từ ban quản trị > . Sau khi đọc xong bài viết em có thể click vào Diễn đàn hoặc Thông tin chung để đọc thêm các bài viết cùng chủ đề hoặc về lại trang chính diễn đàn.
Còn khi xài điện thoại để vào đọc bài viết thì nó chỉ hiện ra là > Thông tin từ ban quản trị > . Từ đây nếu muốn quay về trang chủ diễn đàn thì em phải
1. Bấm vào logo OTO-HUI để về trang chủ, rồi bấm tiếp vào Diễn đàn để vô diễn đàn đọc tiếp bài viết khác.
2. Xoay ngang màn hình lại để mở rộng trang ra thì nó mới xuất hiện đầy đủ các phân mục Diễn đàn > Thông tin chung > Thông tin từ ban quản trị > , để em click vô quay về diễn đàn
Mong các mod xem xét để lại 2 phân mục là diễn đàn với cái mình đang xem, những cái còn lại thì cho nó thành dấu 3 chấm cũng được ạ. Kiểu như vậy ạ Diễn đàn > ... > Thông tin từ ban quản trị > .

hungngothanhba

Tài xế O-H
Thêm nữa là ở phần thông báo (notification) mod chèn luôn link bài viết vào thì ae chỉ cần click vào là tới luôn bài đó. Hiện nay muốn vào đọc bài có thông báo mới thì lại phải đi mò khá bất tiện

Distance404

Tài xế O-H
Em đăng hơi nhiều mong các bác thông cảm.
Em thấy khi đánh chữ comment lên diễn đàng bằng điện thoại thì nó bị độ trễ nhiều các bác ạ, đánh hết một câu xong thì chờ một lúc nó mới nhảy ra đủ hết câu chữ đã đánh. Tương tự cho khi bấm backspace để xóa, phải chờ một lúc để nó xóa kí tự bị sai. Bị độ trễ tầm 1 giây cho mỗi thao tác ạ.

TuyetSuong221116

Tài xế O-H
Hi anh, em Sương đây ạ, em thấy giao diện mới mình nhìn hiện đại và xịn xò hơn rất nhiều. Nhưng mục tải tài liệu em thấy vẫn còn loading hơi lâu ạ.

Chúc anh Đàm ngày mới vui vẻ và tràn đầy năng lượng nhé ^^

tan21bt

Tài xế O-H
group cần chú ý thanh loc story nhảm nhí

Hoàng Nhật

Tài xế O-H
Anh đàm làm ơn đối tên đăng nhập cho em dc không, đổi thành hoàng nhật ,em cảm ơn anh nhé

Công Tý

Tài xế O-H
Em thấy diễn đàn mới rất tốt nhưng cũng không ít nhược điểm
1 viết và xoá như máy bị lag vậy
2 vào mục tìm kiếm là không kết nối với google như trước nên khó tìm
3 là tải tài liệu vẫn rất khó ( có cách nào Để người tải Về dễ không ạ?)
4 Muốn vào mục thảo luận không dễ như trước nữa
5 nếu diễn đàn cho phép những video chia sẻ kinh nghiệm thì sẽ tốt hơn ạ( đây là ý kiến của riêng e)
Em mới phát hiện ra Bấy nhiêu ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên