Full tài liệu xe AIR BLADE 2015 FI của Honda

thanhson1
Bình luận: 38Lượt xem: 19,095

thanhson1

Tài xế O-H

Tài liệu hướng dẫn cấu tạo,nguyên lý hoạt động, cách tháo lắp, kiểm tra, sửa chữa và sơ đồ mạch điện.
tài liệu bằng tiếng việt. rất đầy đủ.

thanhson1

Tài xế O-H
b
[MERGETIME="1432905599"][/MERGETIME]
bị cảm biến bướm ga. Bạn vệ sinh giắc nối coi thứ có hết ko nếu không la do cảm biến rồi đó

cuong67

Tài xế O-H
Sao Add chat với mình thế ? đã lâu mình không tham gia diễn đàn nay mới quay trở lại được 299 lít xăng mà mình bấm vào mục
Full hướng dẫn cấu tạo, nguyên lý hoạt động, tháo lắp, kiểm tra và sửa chữa LEAD FI 2013-2014-2015 để downlaod về chỉ là file *txt mà trong đó có link không đúng làm mình mất hết lít xăng ? giờ để downlaod load được file ấy Add vui long cho biết làm cách nào để có lít xăng để download?

Wanted

Xe Tăng
Chủ thớt ơi, bộ này là AB 2013 mà , vui lòng post đúng thông tin cụ nhé, để tránh trường hợp mất xăng oan cho anh em. AB tài liệu hướng dẫn bảo trì chỉ đển năm 2014 là dòng mới nhất thôi các cụ nhé.

hornet599

Tài xế O-H
Trời ạ vào diễn đàn được mấy tháng rồi? đã đến thế mà còn chưa làm được sao? copy từng cái link dán vào cái tab mới rồi làm theo yêu cầu (chờ 90 giây, nhập mã xác minh) là download được thôi

Mr.Ngoc

Tài xế O-H
bác giảm tý phí xăng để anh em có nhu cầu còn có khả năng tải. nhẹ nhàng => ổn định mà . he he em đây ít thời gian nên cũng méo không đủ xăng. thank vì tinh thần chia sẻ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên