Ford Transhit 2014 bét điện không phun cần giúp

nguyen_nhut6789
Bình luận: 30Lượt xem: 3,532

nguyen_nhut6789

Tài xế O-H
Tình hình là máy bị giật cục có khi bị chết máy luôn. E tháo lọc dầu ra trong dầu có nước và cặn e thay lọc dầu và súc bình dầu nhưng vẫn vậy. E tháo cục điều chỉnh áp suất cao trên heo ra thay do ty cũng bị sọc nhiều và luôn tiện cân bét lại nhưng khi ráp vào xong hết thì bét lại không phun các bác giúp dùm e với e bó tay rồi.

nguyen_nhut6789

Tài xế O-H
Áp trên ống rail không đủ rồi các pác ơi có 80 àk chuẩn khoảng 200 trở lên mới phun được ông quét lỗi ổng bảo vậy. Giờ phải làm sao đây các pác giúp dùm e.

ledoan

Tài xế O-H
Áp bơm như bác mô tả là không đủ rồi .kiểm tra lại bơm đi bác ak .còn kim không cần nhập mã vẫn nổ ak

tuananh0589

Tài xế O-H
Tình hình là máy bị giật cục có khi bị chết máy luôn. E tháo lọc dầu ra trong dầu có nước và cặn e thay lọc dầu và súc bình dầu nhưng vẫn vậy. E tháo cục điều chỉnh áp suất cao trên heo ra thay do ty cũng bị sọc nhiều và luôn tiện cân bét lại nhưng khi ráp vào xong hết thì bét lại không phun các bác giúp dùm e với e bó tay rồi.
kim điện tháo ra lắp lại không chuẩn là bị ... bgio mang ra chỗ cân kim điện tử ấy người ta làm lại cho , không thì thay mới hình như 5 triệu

trannhatanh

Tài xế O-H
trước hết bác mồi rp7 cho nổ xem co đc ko rồi tính tiếp ạ

Black_Mack

Tài xế O-H
Cụ đã vệ sinh cái van áp suất nhiên liệu trên ống rail chưa ạ...e nghĩ bị kẹt nên mới không giữ được áp...

nguyen_nhut6789

Tài xế O-H
Mình đã tháo heo ra kiểm tra nhìn sơ bộ thì thấy ty nén dầu còn tốt nhưng lòng thì sọc nhiều và vạn một chiều cũng không kín nữa đã gửi cho thợ heo làm lại chưa biết tình hình ra sao.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên