Ford Ranger 2014 mất đèn pha

Vutrieuxmct
Bình luận: 4Lượt xem: 1,759

Vutrieuxmct

Tài xế O-H
chào các cụ chả là nhà em có con for ranger 2.2xlt đời 2014 . hôm trước thằng cu em nó nghịch đặt mua cái đèn led siêu sang trên mạng về lắp

thế là cun tèo luôn đèn pha cos thì vẫn được . mang sang hãng họ báo chết hộp . nhưng cắm máy đọc lỗi vào xóa thì lại pha được . chạy được một thời gian sau đến mấy hôm trước em có tháo bình ra để hàn nhể bulong thì lại mất . song em lại nhờ bạn cắm máy đọc lỗi vào xóa lỗi thì lại được . các cụ cho em hỏi em nó bị sao vậy . em thấy bên hãng họ bảo chỉ xóa lỗi được mấy lần là phải thay hộp thôi . xin cảm ơn các cụ
1b (1).png

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
chào các cụ chả là nhà em có con for ranger 2.2xlt đời 2014 . hôm trước thằng cu em nó nghịch đặt mua cái đèn led siêu sang trên mạng về lắp

thế là cun tèo luôn đèn pha cos thì vẫn được . mang sang hãng họ báo chết hộp . nhưng cắm máy đọc lỗi vào xóa thì lại pha được . chạy được một thời gian sau đến mấy hôm trước em có tháo bình ra để hàn nhể bulong thì lại mất . song em lại nhờ bạn cắm máy đọc lỗi vào xóa lỗi thì lại được . các cụ cho em hỏi em nó bị sao vậy . em thấy bên hãng họ bảo chỉ xóa lỗi được mấy lần là phải thay hộp thôi . xin cảm ơn các cụ
Nó hỏng hộp rồi, về zin rồi tính

thichthaoraxem

Học, Học nữa,...Học mãi
còn có điều kiện thì thay mới luôn. hãng đã nói thế rồi. mua trên mạng Led về lắp không đúng công suất là nhát chí mạng cho cái hộp đó. nếu sau này đi mà chết máy giữa đường thì thay hộp luôn không phải nghĩ. việc xóa lỗi chỉ giải quyết phần ngọn thôi , ko triệt để được

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên