Ford Ranger 2004 không có tín hiệu đèn cos

N
Bình luận: 22Lượt xem: 5,209

AutoLink

Tài xế O-H
Chào các cụ...hom nay e gặp e for mà căng quá, chả là e lam con for ranger đời 2014,mất đen cos,làm mãi kiểm tra tín hiệu từ công tắc xuống có cả.mỗi tội không có tín hiệu đèn cos.các bác chỉ giáo rùm e...khong bít tin hieu nó thế nào
Tựa bài để 2004, vô đây ghi 2014, vậy cái năm nào đúng bác?

AutoLink

Tài xế O-H
Bác xem xe này có lắp thêm phụ kiện đèn gì không?
Nếu có lắp thêm thì khả năng bị hộp BCM hoặc smart junction box

vietduy234

Tài xế O-H
Tôi đọc chả hiểu gì cả . tín hiệu công tắc xuống đâu hộp body hay rơ le . nêu có điện khiển từ công tác thì xem lại rơle . nếu nó vào hộp body thì khiển tra xem hộp nó có khiển ra cái role ko. Dễ cơ bản cụ có sơ đồ mạch hay ko thôi với lại hiểu cách hoạt đông của nó

ngoclong91

Tài xế O-H
Tôi đọc chả hiểu gì cả . tín hiệu công tắc xuống đâu hộp body hay rơ le . nêu có điện khiển từ công tác thì xem lại rơle . nếu nó vào hộp body thì khiển tra xem hộp nó có khiển ra cái role ko. Dễ cơ bản cụ có sơ đồ mạch hay ko thôi với lại hiểu cách hoạt đông của nó
Tại con này mới cụ ak.chưa làm bao giờ, kiểm tra tín hiệu từ công tắc xuống không có cos.còn các đèn khác thì có hết

HuyComtnvn

Tài xế O-H
Chào bác. Nếu ford range 2014 thì bác tìm ở công cắc chỉ thấy tin hiệu đèn pha thui. Xe của bác kiểm tra lại hộp BCM nhé. Reset lại có thể ok nếu ko đc là phải sửa nó đó.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên