[EMC 2012] Toàn cảnh cuộc thi Honda EMC 2012 Của đội Oto-Hui

khoadongluc
Bình luận: 8Lượt xem: 3,472

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Tham gia cuộc thi "Lái xe sinh thái, tiết kiệm nhiên liệu" năm nay có 52 đội thi. Trong đó, có 27 đội tham gia hạng mục xe tự chế nguyên bản và 25 đội tham gia hạng mục xe thị trường. Trong buổi khai mạc hôm nay, ngày 21/8, ngoài đại diện Honda Việt Nam và 52 đội thi, còn có sự góp mặt của ông Chu Mạnh Hùng, Vụ trưởng Vụ Môi trường thuộc Bộ Giao thông Vận tải và ông Nguyễn Hữu Tiến, Phó Vụ trưởng Vụ Môi trường.

Với thành tích 321,259 km/ 1 lít xăng Đội tuyển chúng ta chỉ xếp thứ 4 trong các đội trường đại học nhưng với lần đầu tiên tham dự chúng ta đã khẳng định được mình ! Và hy vọng lần kế tiếp chúng ta sẽ có thành tích tốt hơn .
Sau đây chúng tôi xin đưa lên những hình ảnh trong cuộc thi vừa qua đến cùng các bạn !

D

doantu_tk02

Khách
Em cũng có vài cái ảnh hôm tham dự! Nhìn mấy bác trong OH thấy quen mặt mà không nhận ra! hôm thi chính thức bác ý không mặc áo OH
@ bác hướng dẫn em cách up ảnh với . thanks

D

doantu_tk02

Khách
Em cũng show mấy cái của đội em lên, hj

Mải đua quá lên quên mất chụp lúc chiến đấu

Cái này chắc do các cụ OH rồi đúng không!

Và đây là kết quả!
Lại tự sướng tiếp

D

doantu_tk02

Khách
Không biết tên đội của OH là gì nhỉ!

N

nghiaman

Khách
cuộc thi tổ chức ở đâu vậy mấy bác? có cả đại học công nghệ giao thông , và trường sư phạm kĩ thuật hưng yên. em đang học sư phạm kĩ thuật xắp tới phải tham gia mới được. cuộc thi này hay quá

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên