Em mới ra trường cần các tiền bối tư vấn khi sửa máy phát xe đầu kéo MAXXFORCE 2013

M
Bình luận: 3Lượt xem: 697

mrthanhnguyenhp

Tài xế O-H
Tình hình em chuẩn bị làm máy phát đầu kéo maxxforce 2013, nhưng chưa làm xe này bao giờ nên cũng không biết cần lưu ý gì không? Như:
1) Tháo mass or dương ăc quy để tháo máy phát liệu có bị bắt nhập mã code hay ko?
2) Đồ nghề để làm máy phát con này cần những gì?
3) Tiết chế máy phát nó nằm trong máy phát, hay được đặt ở ngoài, nếu ở ngoài thì vị trí nó nằm ở đâu? Nếu hỏng tiết chế liệu có đồ thay hay ko, nếu chế tiết chế kháckhấc thì chế ra sao
4) Các lưu ý khi làm điện đầu kéo mỹ
5) Ai có hình chụp bên trong con máy phát massforce gửi ảnh cho em với
Em mới ra trường nên chưa có kinh nghiệm về xe đầu kéo mỹ mong các tiền bối giúp đỡ
Em trân thành cảm ơn!

hungnguyen012

Tài xế O-H
Tình hình em chuẩn bị làm máy phát đầu kéo maxxforce 2013, nhưng chưa làm xe này bao giờ nên cũng không biết cần lưu ý gì không? Như:
1) Tháo mass or dương ăc quy để tháo máy phát liệu có bị bắt nhập mã code hay ko?
2) Đồ nghề để làm máy phát con này cần những gì?
3) Tiết chế máy phát nó nằm trong máy phát, hay được đặt ở ngoài, nếu ở ngoài thì vị trí nó nằm ở đâu? Nếu hỏng tiết chế liệu có đồ thay hay ko, nếu chế tiết chế kháckhấc thì chế ra sao
4) Các lưu ý khi làm điện đầu kéo mỹ
5) Ai có hình chụp bên trong con máy phát massforce gửi ảnh cho em với
Em mới ra trường nên chưa có kinh nghiệm về xe đầu kéo mỹ mong các tiền bối giúp đỡ
Em trân thành cảm ơn!
bác mới ra trường mà hỏi những câu này là giỏi rồi dó .ko biết bác ra trường mấy năm rồi nhỉ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên