DX140w _5 báo lỗi khí thải cần trợ giúp

Đinh Công Văn
Bình luận: 36Lượt xem: 4,633

Doosan_ser

Tài xế O-H
em muốn nghiên cứu về nó vì ở chỗ em nhiều máy 55 dạng này ạ

theo chân các cụ, e lặn lội trên khắp các diễn đàn cũng tìm được e nó.
Đã thử mầy mò cắt khí thải em này. Cơ mà chưa được. Các cao nhân nào đã làm rồi xin chỉ giáo.

Đinh Công Văn

Tài xế O-H
theo chân các cụ, e lặn lội trên khắp các diễn đàn cũng tìm được e nó.
Đã thử mầy mò cắt khí thải em này. Cơ mà chưa được. Các cao nhân nào đã làm rồi xin chỉ giáo.
Môn cắt khí thải còn đang rất thịnh hành và là nguồn thu nhập chính của nhiều anh em kĩ thuật nên trắc ít người chia sẻ lắm
Nghe ao hồ đồn có một số máy móc thiết bị gì đó của trung của có thể bỏ khí thải DPF gần như full các loại động cơ hiện có .tra xuất dữ liệu .nạp trương trình không cần cạy hộp ...

canhoto

Tài xế O-H
Môn cắt khí thải còn đang rất thịnh hành và là nguồn thu nhập chính của nhiều anh em kĩ thuật nên trắc ít người chia sẻ lắm
Nghe ao hồ đồn có một số máy móc thiết bị gì đó của trung của có thể bỏ khí thải DPF gần như full các loại động cơ hiện có .tra xuất dữ liệu .nạp trương trình không cần cạy hộp ...
Và thế là cụ cũng úp mở theo hiii!

tinhanhc

Tài xế O-H
1 bộ ktag xịn 130 triệu và tài khoản support cho đội chuyên xử lý ở nước ngoài nghe đâu đó 60 triệu / 1 năm đấy là em nghe nói nhé

Đinh Công Văn

Tài xế O-H
1 bộ ktag xịn 130 triệu và tài khoản support cho đội chuyên xử lý ở nước ngoài nghe đâu đó 60 triệu / 1 năm đấy là em nghe nói nhé
Bộ Ktag cũng chỉ là bộ cóp và nạp dữ liệu cho hộp ECU quan trọng là trương trình đã được chỉnh sửa để nạ
Nhận kèo 25 triệu
Đăng kí mua lại cái ống xả không bác

Bocphet

Tài xế O-H

Dothin

Tài xế O-H
Khi hệ thống dpf hoặc dpf scr bị tắc nghẽn do muội than nhiều thì có thể sử dụng phương pháp tái tạo dpf (chỉ đơn giản với một máy chẩn đoán). Không biết bên máy công trình (đặc biệt là bên doosan) đã có cụ nào đã thử chưa, nhưng mấy cụ bên ô tô chắc dùng nhiều. Cụ nào có kinh nghiệm xin chỉ giáo thêm cho anh em!
bên máy công trình xử lí khó hơn oto bác ạ,e có con komastsu -10 thợ lm mãi chưa dc bác ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên