Đồng hồ xem giờ cho xe....tự làm

L
Bình luận: 7Lượt xem: 6,901

LANHLEO

Tài xế O-H

dành cho ai muốn tự làm nhà

mua 1 đồng hồ giá từ 180k đến 220k
cần 1 cây hàn mũ ( để hàn phần con ốc xéo xéo dính với bàn thờ

1 máy khoan tay dạng nhỏ ( khoan 1 lổ nhỏ để nhét cây ti vào và dùng máy hàn mủi phẳng cho đẹp )

1 máy mài tay đạng nhỏ để mày cái lỗ vuông vuông nhét đồng hồ vào

một tờ giấy nhám nhiển , 1 cark cắm 3 dây , 1/2 mét dây điện để câu ,

cách làm ..

am hiểu tí về dây max và lửa , 2 dây cháy đèn led câu vào đèn bàn thờ dùng điện bình )
còn 1 dây câu trực tiếp xuống bình lấy điện trực tiếp nuôi đồng hồ

kết quả nếu khéo tay , ban sẽ được 1 đồng hồ nhu ý và tiếc kiệm tiền làm mũ 50k và tiền câu dây 25k

dành cho ai ko biết làm
mua đồng hồ 180 hoặc 220k
tí mũ thẳng tiến 50k tiền công
đối điện tí mũ có tiệm chuyên điện bình 25k tiền công ( gồm cark dây ốc ác )

kết quả đồ TQ chả biết có vo nước hay ko mà thấy cũng ớn ớn :d

manhthang_gtb

Tài xế O-H
dùng vậy không biết có hại bình điện không bạn nhỉ với lại chế cái này mình thấy cũng không cần thiết lắm vì khi đang chạy xe mà cúi xuống nhìn đồng hồ thì ô tô đâm chết đoàn ah nhưng nếu ai có tính thik sáng tao thì nên làm

ot2

Tài xế O-H
dùng vậy không biết có hại bình điện không bạn nhỉ với lại chế cái này mình thấy cũng không cần thiết lắm vì khi đang chạy xe mà cúi xuống nhìn đồng hồ thì ô tô đâm chết đoàn ah nhưng nếu ai có tính thik sáng tao thì nên làm

cái này mình thấy cũng tiện lợi, nhiều khi đang chạy xe cứ phải lấy điện thoại ra xem giờ mới cực chư bạn, còn nếu có đồng hồ đeo tay thì quá tuyệt rùi, cần chi ba cái này :D

º

ººJoyRideºº

Khách

cái này cũng hay đấy , nhưng thời buổi này ai mà xài cái đồng đồ hồ xem giờ nữa , Phải chi ai có sáng kiến phát minh ra đồng hồ báo có "hugo" thì tốt biết mấy , Thời buổi bi giờ ai cũng có đt hết goài , cần gì cái đồng hồ trên xe nữa . =))=))=))=))

theanh_79

Tài xế O-H
Không phải phá ngang nhưng thật sự cái đh này chống nước,gọn gàng ko loằng ngoằng dây điện giá chỉ 5..60k. vừa là trang trí cho xe

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên