Đôi lời trước khi vào chuyên mục đồ án!

khoadongluc
Bình luận: 55Lượt xem: 24,280

hoannguyenvimaru

Tài xế O-H
Theo mình nghĩ sự học tập để tích luỹ kiến thức chuyên môn cho sau này phụ thuộc chính vào cá nhân mỗi sinh viên. Thời nào cũng thế, cũng có người lười người chăm và kết quả sẽ cho thấy ngay sau khi bước vào cuộc sống.

minhduute

Tài xế O-H
Chào các bạn!
Hiện nay kho đồ án của chúng ta khá lớn các bạn chuyên ngành về ô tô đã không ít người vào download về để tham khảo . Nhưng tôi thiết nghĩ khi cac bạn làm đồ án các bạn đã tìm đến với Oto-Hui thì sau này những thế hệ khác làm đồ án chắc chắn cũng vào với Oto-hui để tìm tài liệu .
Vì lẽ đó tôi rất mong được sự đóng góp về mặt tài liệu từ phía các bạn ! bằng cách mỗi lần làm đồ án xong bạn có thể post lên đây cho mọi người tham khảo .Tôi tin rằng 1 năm ,2 năm sau khi các bạn ra trường thế hệ trẻ tiếp nối sẽ biết ơn các bạn rất nhiều .
Hình thức chia sẻ tài liệu có thể sử dụng trang upload của media fire hoặc cũng có thể gưởi mail trực tiếp cho chúng tôi theo địa chỉ : dongluc@oto-hui.com.
Xin chân thành cảm ơn các bạn!
nhất định là vậy rồi ạ.

Duy-oto

Tài xế O-H
Chào các bạn!
Hiện nay kho đồ án của chúng ta khá lớn các bạn chuyên ngành về ô tô đã không ít người vào download về để tham khảo . Nhưng tôi thiết nghĩ khi cac bạn làm đồ án các bạn đã tìm đến với Oto-Hui thì sau này những thế hệ khác làm đồ án chắc chắn cũng vào với Oto-hui để tìm tài liệu .
Vì lẽ đó tôi rất mong được sự đóng góp về mặt tài liệu từ phía các bạn ! bằng cách mỗi lần làm đồ án xong bạn có thể post lên đây cho mọi người tham khảo .Tôi tin rằng 1 năm ,2 năm sau khi các bạn ra trường thế hệ trẻ tiếp nối sẽ biết ơn các bạn rất nhiều .
Hình thức chia sẻ tài liệu có thể sử dụng trang upload của media fire hoặc cũng có thể gưởi mail trực tiếp cho chúng tôi theo địa chỉ : dongluc@oto-hui.com.
Xin chân thành cảm ơn các bạn!
em cũng là sinh viên năm nhất nhưng em cũng phải tham gia diễn đàn để thu thập tài liệu

otohaiphuquy

Tài xế O-H
toàn những thằng spam để lấy xăng. mình rất gét những người có ý thức kém như thế này. nếu muốn có xăng để tải tài liệu thì ở diễn đàn này có rất nhiều cách. cần thiết phải spam thế không. có việc kiếm xăng trên diễn đàn này để tải tài liệu mà không làm được thì ra ngoài đời kiếm tiền sao được. 1 thế hệ kĩ sư tương lai như thế thì hỏi ô tô nước nhà không nhập khẩu sao được. sinh viên ra trường thất nghiệp là đúng.

TVDung

Tài xế O-H
các anh cho em xin tài liệu hệ thống phanh của xe Hyundai Elantra 2015.em đang làm đồ án tốt nghiệp khai thác hệ thống phanh xe Hyundai elantra 2015.em cảm ơn ạ!!!!!!1

Longcoi

Tài xế O-H
cụ nào có đồ án thiết kế mạch điều khiển biến đổi a/d cho cảm biến luwu lương khí nạp kiểu cánh gạt k a

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên