Đội bóng OTO-HUI Miền Nam tuyển quân

Nguyễn Thanh Đàm
Bình luận: 38Lượt xem: 8,200

thienminh2588

Tài xế O-H
Họ và tên :Thiện minh
Vị trí trên sân: thủ môn
Số áo :63
Số điện thoại:0932019363
Email:thienminh2588@gmail.com
Khả năng tham gia : có nhiêu chơi nhiêu hiii

TuCuong

Tài xế O-H
1. Họ và tên :.nguyen thanh son............................
2. Vị trí trên sân : ...........tien ve .....................
3. Số áo mong muốn : ........14..........................
4. Sô điện thoại : ......0903155408.......
5. Email : ........ngthson2014@yahoo.com.vn........
6. Khả năng tham gia ...thuong xuyen

tvtgroup622

Tài xế O-H
Cảm ơn bác Đàm trong thời gian qua đã động viên tôi quay lại nghề sửa chữa. Thực ra tôi cũng muốn bỏ nghề rồi cũng vì trình độ sửa chữa của thế hệ sau chưa có kinh nghiệm cộng với không có trình độ chuyên môn do học hành lơ là khi ra trường đa số là bỏ nghề làm nghề trái ngành, số tiền ăn học đều bị lãng phí .tôi biết làm nghề sửa chữa bị ám giàu bẩn thỉu lên nhiều anh em bỏ nghe, nhưng có ai biết không có người thợ như chúng ta thì toàn bộ máy móc được quy ra sắp vụn nên ta phải tự hào mình cũng góp phần xây dựng một đất nước thêm giàu mạnh tôi kêu gọi toàn thể anh em đồng lòng phát huy trình độ để theo kịp thời đại góp phần xây dựng kinh tế cho bản thân và cho toàn xã hội

NgoHoangHa

Tài xế O-H
Kính các cụ,
Để thể hiện tinh thần gắn kết của OTO-HUI để thể hiện tinh thần yêu thể thao và "khoẻ để xây dựng sự nghiệp" Sắp tới OTO-HUI phía Nam của chúng ta sẽ thành lâp đội bóng và chúng ta sẽ tham gia tổ chức giải đấu lớn mang tên OTO-HUI Cup mở rộng với quy mô bao gồm các doanh nghiệp kinh doanh ô tô, các garage xưởng dịch vụ sẽ cùng tham gia. Và cụ thể hơn trong tháng 7 này chúng ta sẽ có nhiều trận đấu lớn với các doanh nghiệp & Trường đại học ngành ô tô để luyện quân cho giải mở rộng tháng 8.
Nay tôi lập thớt này kính mong các cụ, các bác, các anh em đam mê thể thao sẵn sàng gắn kết cùng đội bóng OTO-HUI phía nam của chúng ta hãy đăng ký tham gia để tạo nên đội bóng OTO-HUI FC PHÍA NAM.

Thông tin chi tiết tham gia như sau :

Khu vưc tập kết : Sân Phương Đô - Ngã tư Nguyễn Oanh + Nguyễn Văn Lượng (Gò Vấp) TPHCM
Lứa tuổi tham gia : 18+...
Thời gian thi đấu : 18h30 - 20H00 tối thứ 5 Hàng Tuần
Mô hình thi đấu : Sân 5 người 4 đá 1 chụp
Tuyển đủ 14 người cho 2 đội - A và đội B
Thường xuyên giao đấu với các garage, công ty dich vụ ô tô, hãng ô tô khu vực TPHCM
Áo đấu : Màu xanh truyền thống

Đăng ký tham gia :

Khi đủ 15 người đăng ký danh sách này sẽ tạm thời khoá lại để tập hợp đội hình, sau đó sẽ xem xét kết nạp thành viên mới

Anh Em đăng ký theo mẫu này và còm men bên dưới để Ban tổ chức sắp xếp nhé :
1. Họ và tên :.......................................
2. Vị trí trên sân : ................................
3. Số áo mong muốn : ..................................
4. Sô điện thoại : .............
5. Email : ................
6. Khả năng tham gia ..... (Thường xuyên hay không thường xuyên)

Sau khi các anh em đăng kí tham gia, OTO-HUI sẽ gọi điện từng anh em để xác minh và tập hợp đội bóng.
Rất mong anh em tham gia cho hoạt động thể thao thêm sôi nổi, kết nối được anh em thêm nhiều lĩnh vực nữa !!
Xin cám ơn !
Chân dung đội hình OTO-HUI phía Bắc
e ở miền bắc :((((

Nguyễn Thanh Đàm

Giữ xe
Nhân viên
Thông báo anh em !
Ngày mài là chúng ta sẽ chốt danh sách và sẽ có lịch trình anh em giao lưu nhau nhé !
Chân thành cảm ơn các bác đã nhiệt tình đăng ký (Hiện đã đủ thành viên đăng ký )
Trân trọng

taynguyendu

Tài xế O-H
Kính các cụ,
Để thể hiện tinh thần gắn kết của OTO-HUI để thể hiện tinh thần yêu thể thao và "khoẻ để xây dựng sự nghiệp" Sắp tới OTO-HUI phía Nam của chúng ta sẽ thành lâp đội bóng và chúng ta sẽ tham gia tổ chức giải đấu lớn mang tên OTO-HUI Cup mở rộng với quy mô bao gồm các doanh nghiệp kinh doanh ô tô, các garage xưởng dịch vụ sẽ cùng tham gia. Và cụ thể hơn trong tháng 7 này chúng ta sẽ có nhiều trận đấu lớn với các doanh nghiệp & Trường đại học ngành ô tô để luyện quân cho giải mở rộng tháng 8.
Nay tôi lập thớt này kính mong các cụ, các bác, các anh em đam mê thể thao sẵn sàng gắn kết cùng đội bóng OTO-HUI phía nam của chúng ta hãy đăng ký tham gia để tạo nên đội bóng OTO-HUI FC PHÍA NAM.

Khu vưc tập kết : Sân Phương Đô - Ngã tư Nguyễn Oanh + Nguyễn Văn Lượng (Gò Vấp) TPHCM
Thường xuyên giao đấu với các garage, công ty dich vụ ô tô, hãng ô tô khu vực TPHCM

Đăng ký tham gia :

Khi đủ 15 người đăng ký danh sách này sẽ tạm thời khoá lại để tập hợp đội hình, sau đó sẽ xem xét kết nạp thành viên mới

Sau khi các anh em đăng kí tham gia, OTO-HUI sẽ gọi điện từng anh em để xác minh và tập hợp đội bóng.
Rất mong anh em tham gia cho hoạt động thể thao thêm sôi nổi, kết nối được anh em thêm nhiều lĩnh vực nữa !!
Xin cám ơn !
1: họ và tên: Trần Văn Du
2: vị trí: tiền đạo cánh trái
3: số áo: 47
4: sđt 0985699417
5: Email: tranvandu1990@gmail.com
6: khả năng tham gia: thường xuyên

beebeeland

Tài xế O-H
1. Họ và tên: Nguyễn Văn phúc
2. Vị trí trên sân : vị trí nào cũng đc
3. Số áo mong muốn : 14
4. Sô điện thoại : 0987934457
5. Email : thegioitrethobebebe@ gmail.com
6. Khả năng tham gia: không Thường xuyên(Thường xuyên hay không thường xuyên)

lantuyen

Tài xế O-H
Kính các cụ,

Đăng ký tham gia :

Xin cám ơn !

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên