Đội bóng OTO-HUI Miền Nam tuyển quân lần 2

Gaarasamac
Bình luận: 17Lượt xem: 5,200

Gaarasamac

Tài xế O-H
Kính các Cụ!
Với mong muốn gắn kết tất cả anh em trên diễn đàn xích lại với nhau cũng như thể hiện tinh thần yêu thể dục đam mê thể thao. Sau hơn 2 tháng hoạt động thì đội bóng của chúng ta đã có rất nhiều các hoạt động ý nghĩa cũng như các trận bóng lớn nhỏ giao lưu với các doanh nghiệp kinh doanh ô tô, các garage xưởng dịch vụ trong khu vực miền Nam, và gần đây nhất là tham gia giải Tứ Hùng OTO-HUI lần thứ 1

Và để chuẩn bị cho giải đấu vào tháng 11 sắp tới thì thay mặt BLD đội bóng tôi viết thớt này kính mong các cụ, các bác, các anh em đam mê thể thao sẵn sàng gắn kết cùng đội bóng OTO-HUI phía nam của chúng ta bằng cách đăng ký tham gia để để cùng nhau phát triển đội bóng OTO-HUI FC PHÍA NAM của chúng ta.

Thông tin chi tiết tham gia như sau :

Khu vưc tập kết : Sân Phương Đô - Ngã tư Nguyễn Oanh + Nguyễn Văn Lượng (Gò Vấp) TPHCM
Lứa tuổi tham gia : 18+...
Thời gian thi đấu : 18h30 - 20H00 tối thứ 6 Hàng Tuần
Mô hình thi đấu : Sân 5 người 4 đá 1 chụp
Tuyển đủ 10 người cho 2 đội - A và đội B
Thường xuyên giao lưu với các garage, công ty dich vụ ô tô, hãng ô tô khu vực TPHCM
Áo đấu : Màu xanh truyền thống

Đăng ký tham gia :

Khi đủ 10 người đăng ký danh sách này sẽ tạm thời khoá lại để tập hợp đội hình, sau đó sẽ tiếp túc xem xét kết nạp thành viên mới

Anh Em đăng ký theo mẫu này và còm men bên dưới để Ban tổ chức sắp xếp nhé :
1. Họ và tên :.......................................
2. Vị trí trên sân : ................................
3. Số áo mong muốn : ..................................
4. Sô điện thoại : .............
5. Email : ................
6. Khả năng tham gia ..... (Thường xuyên hay không thường xuyên)

Sau khi các anh em đăng kí tham gia, OTO-HUI sẽ gọi điện từng anh em để xác minh và tập hợp đội bóng.
Rất mong anh em tham gia cho hoạt động thể thao thêm sôi nổi, kết nối được anh em thêm nhiều lĩnh vực nữa !!
Xin cám ơn !

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên