Đổi bơm Komatsu 200-3 thành K3V112

L
Bình luận: 23Lượt xem: 1,984

lube89

Tài xế O-H
chào các cụ !! Chả là e đang làm con pc 200-3 khi làm nóng lên rung ty ô đường đẩy rất mạnh .nhà cháu đo áp suất chính được 300 ap suất khiển 45 cân tại đầu cốc . Mà cái bơm nguyên bản hpv của e nó rất khó chỉnh và kén ba lô . Nên nhà cháu muốn chuyển sang k3v112 . Cũng boăn khăn chưa chuyển sang k3v112 bgiờ mong các cụ tư vấn cho với ạ

Manh90

Tài xế O-H
Tốt nhất cứ để hpv ma lm Còn đổi sang 112 thi cũng dễ thoi nhưng pai đổi cả ngăn keo nữa k thi nóng dầu lm

Ak2020

Tài xế O-H
chào các cụ !! Chả là e đang làm con pc 200-3 khi làm nóng lên rung ty ô đường đẩy rất mạnh .nhà cháu đo áp suất chính được 300 ap suất khiển 45 cân tại đầu cốc . Mà cái bơm nguyên bản hpv của e nó rất khó chỉnh và kén ba lô . Nên nhà cháu muốn chuyển sang k3v112 . Cũng boăn khăn chưa chuyển sang k3v112 bgiờ mong các cụ tư vấn cho với ạ
Ty ô dung la do tách mặt bơm thay sang bơm K3v112 hoàn toàn dc bạn nhé nhưng thợ có kinh nghiệm mới dc thì máy hoạt động nhanh nhen ko vấn đề j bạn nhé

Ak2020

Tài xế O-H

Nhà cháu thấy nhiều con thợ chế k3v112 chạy ổn định mà cụ
Thay bơm K3v112 dc bạn nhé thợ có kinh nghiệm là dc
Bơm cũ bị rung ty ô là do tách mặt bơm bạn nhé

lube89

Tài xế O-H
VAN tổng kiểm tra ko lọt vì lọt sẽ mất lưu lượng
Hai đường kích bơm đấu đúng là dc
Mua bơm mạch kích âm nhé bạn
À thi rõ ràng là vây . Nhưng cho e hỏi sao bác thợ trước đã thay 2 bộ ruột bơm rồi mà k đc . Nhà cháu đang boăn khoăn là e nó bị ngăn kéo

lube89

Tài xế O-H
Mua mới ko sử lý kỹ thuật ko dc đâu bạn nhé lúc rung ty ô bạn nghe bơm có tiếng kêu đó
Vâng vâng e thấy rùng mình vì thay 2 bộ ruột mà không đc thôi . Chắc nó có lý do gì chứ để 1 người thợ lắp bơm lên 2 lân thì nó cả vấn đề chứ không phải gi đaau ạ .

Ak2020

Tài xế O-H
Vâng vâng e thấy rùng mình vì thay 2 bộ ruột mà không đc thôi . Chắc nó có lý do gì chứ để 1 người thợ lắp bơm lên 2 lân thì nó cả vấn đề chứ không phải gi đaau ạ .
Sử lý cái đó thì ko khó bạn nhé mà tìm đúng chỗ có tật mà sử lý nếu bạn đã xem làm bơm A8V bạn sẽ hiểu thế nào chúc bạn sử lý tốt

Ak2020

Tài xế O-H
Tac

Tách mặt bơm là sao vậy bác ơi. giải thích giúp e đc ko bác. e cảm ơn ak
Đó là hiện tượng dòng dầu trong bơm ko đi theo một hướng xác định mà bị thoát ra ngoài lớn hơn rất nhiều tiêu chuẩn của nhà sản xuất tạo ra tiếng kêu cơ khí do chi tiết va chạm với nhau gây ra

Ak2020

Tài xế O-H
Tac

Tách mặt bơm là sao vậy bác ơi. giải thích giúp e đc ko bác. e cảm ơn ak
Đó là hiện tượng dòng dầu trong bơm ko đi theo một hướng xác định mà bị thoát ra ngoài lớn hơn rất nhiều tiêu chuẩn của nhà sản xuất tạo ra tiếng kêu cơ khí do chi tiết va chạm với nhau gây ra

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên