Đọc lỗi OBD 2 trên laptop

T
Bình luận: 6Lượt xem: 2,573

Già Làng O-H

GIÀ LÀNG O-H
Có bác nào đang nghiên cứu đọc lỗi ô tô trên laptop cùng vào trao đổi nào

Bạn đã lập 3 topic với nội dung không rõ ràng, vui lòng sửa lại. Sau 3 giờ nếu sửa sẽ bị xóa, tiếp tục spam bài viết là vi phạm, sẽ bị ban nick.

thanhtl

Tài xế O-H
Những chủ đề trên mình đưa ra rất thiết thực , rất muốn trao đổi cùng anh em , mình sẽ post tiếp những tìm hiểu của mình mong bác thinhnhan dừng ban nick của em.

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!
Những chủ đề trên mình đưa ra rất thiết thực , rất muốn trao đổi cùng anh em , mình sẽ post tiếp những tìm hiểu của mình mong bác thinhnhan dừng ban nick của em.

Cụ đọc lại Nội quy giúp em! Đọc cả hướng dẫn tạo bài viết mới!
Bác tìm hiểu thì bác phải nêu ra, rõ ràng, có chủ đích,... Không lập topic theo kiểu rời rạc không tập trung! Trao đổi gì thì cũng phải nói qua mục đích, định hướng bác muốn. Nói thế thì ai có thể hiểu được bác muốn gì, cần gì. Người tư vấn và chia sẻ sẽ dễ dàng giúp đỡ bạn hơn!
Lưu ý!

manhcoc

Tài xế O-H
Có bác nào đang nghiên cứu đọc lỗi ô tô trên laptop cùng vào trao đổi nào

với topic này thì mình chẳng biết giúp bạn như thế nào cả
laptop nó không đọc lỗi oto được bạn ah.
có thể bạn đang nói tới 1 thiết bị đọc lỗi mà kết nối qua cổng USB vào laptop để hiển thị, thường thì những thiết bị này rất ít được sử dụng, đa phần là các thiết bị cầm tay

guitarauto

Tài xế O-H
thực ra là có nhiều loại phần mềm để chẩn đoán mã lỗi oto, ví dụ như teachstream, cần 1 dây cáp nối J2534 kết nối cổng USB máy tính với cổng OBD trên xe Toyota, cáp nối này ở VN có giá rơi vào trên dưới 3 triệu, còn phần mềm thì bạn có thể mua, hoặc có thể dùng bản crack. Lần sau tìm hiểu kĩ hẵng hỏi nhé! hỏi thế này các bác Mod mắng cho đấy

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên