Điều hoà chevolet spark???

kimdat7247
Bình luận: 10Lượt xem: 937

kimdat7247

Tài xế O-H
e có con spark điều hoà ko mát. Kiểm tra thì ga đủ nhưng khi e bật điều hoà thì bên thấp áp xuống 2,5 kg càng ga càng thấp. Còn bên cao áp khi bật điều hoà thì lên 9kg, có ga cao thì cũng chỉ hơi lên 1 chút nhưng tuyệt nhiên ko lên quá 10kg. Vậy các bác cho e hỏi con này như vậy là chết lốc hay van tiết lưu có vấn đề ah.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
e có con spark điều hoà ko mát. Kiểm tra thì ga đủ nhưng khi e bật điều hoà thì bên thấp áp xuống 2,5 kg càng ga càng thấp. Còn bên cao áp khi bật điều hoà thì lên 9kg, có ga cao thì cũng chỉ hơi lên 1 chút nhưng tuyệt nhiên ko lên quá 10kg. Vậy các bác cho e hỏi con này như vậy là chết lốc hay van tiết lưu có vấn đề ah.
Đủ gaz là mấy lạng gaz vậy?

Khakun

Tài xế O-H
Ko nói rõ là lạnh hay ko nữa chỉ nói as đồng hô ko à, nếu đủ ga thì càng ga as hồi càng thấp bạn

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Như nào? Bác có đọc ko? Tôi nói là điều hoà ko mát còn gì. Cắm đồng hồ vào nổ máy bật điều hoà, bên áp thấp áp cao vậy là đủ ga còn gì nữa
- Bác nên điều chỉnh thái độ, mọi người đang giúp bác, sao bác lại găng lên thế. Mọi người cần được tôn trọng một cách đúng mực
- Với áp đó không thể nói là đủ gaz được

TienThanh90

Tài xế O-H
hệ thống làm mát thế nào cụ ơi

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!
Thiếu gas rồi bác à.
Bác đạp ga nữa chắc về chân không luôn hả.
Lốc yếu thì đồng nghĩa hút cũng kém, mà bác càng ga lốc càng hút thì xem lại lượng gas trước nhé.

minhba92

Tài xế O-H
Con này hình như 3 lạng 3 thì phải .
Con này bện của bác là lốc B vì nếu xe spark thì làm tốt ý áp 150 ps thế là chuẩn nhưng đường hồi bác bảo ga mạnh nó với xuống đúng ko ạ . Đấy chính là bị lốc B .
Nhưng đối với trường hợp của bác hện tại . Bác nên đẩy thêm ga vào cho áp lên khoảng 170-180 ps tức là tầm 12 -13kg nó sẽ lạnh
Nhưng sẽ lạnh chứ ko sâu ạ .
Chúc bác thành công

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên