điều hòa cần trợ giúp

PROduy
Bình luận: 14Lượt xem: 953

PROduy

Tài xế O-H
em có con hilux điều hòa nó chạy được một tẹo lại ngưng tầm 1 đến 2p lại ngưng khởi động máy lúc đầu thì mát rượi sau tầm hơn 1p thi máy lại ngắt và thế tiếp diễn ngắt ui lại chạy' chạy ui lại ngắt em đo đồng hồ thì ga vẫn đủ.cái môtơ e thì vừa mua mới vs đổ dầu xong. vậy ae có thể giúp đỡ e nó bị bệnh gì để e còn mày mò học hỏi ạ. có khi nào dàn nóng lạnh hay điên đóm bị ji ko hả các bác

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
em có con hilux điều hòa nó chạy được một tẹo lại ngưng tầm 1 đến 2p lại ngưng khởi động máy lúc đầu thì mát rượi sau tầm hơn 1p thi máy lại ngắt và thế tiếp diễn ngắt ui lại chạy' chạy ui lại ngắt em đo đồng hồ thì ga vẫn đủ.cái môtơ e thì vừa mua mới vs đổ dầu xong. vậy ae có thể giúp đỡ e nó bị bệnh gì để e còn mày mò học hỏi ạ. có khi nào dàn nóng lạnh hay điên đóm bị ji ko hả các bác
- Mô tơ gì mà phải đổ dầu, không hiểu?
- Gaz đủ là thế nào vậy?

khiennguyenbn

Tài xế O-H
Úi zời! Cụ ko biết nó thế nào thì ko tự khắc phục đc đâu! Tốt nhất mang ra gara họ làm cho. Ngon thì vệ sinh abc là hết, còn không thay cb mấy loét là ok.

xeloi3banh

Tài xế O-H
cụ cứ rút một sợi dây nhôm có đầu tròn tròn gắn nơi mặt trước của giàn lạnh đó , dò nó tới cái nào là thay cái đó ok , 90% là nó đóa...cứ thử sức

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên